Enzi za mwalimu

Itezi

JF-Expert Member
Feb 8, 2014
389
195
au "teremka tuzoze" sweet candy...
Ilikuwa ili kijana uwe umekamilika ni lazima uwe na hiyo kitu, pekoz, redio mkulima, na ukiwa na ghetto yaani wee mwanaume tayari ndiyo kigezo cha kuoa,,,,,, maisha tumetoka mbali bhana,,
 

Mshana Jr

Platinum Member
Aug 19, 2012
146,366
2,000
Ilikuwa ili kijana uwe umekamilika ni lazima uwe na hiyo kitu, pekoz, redio mkulima, na ukiwa na ghetto yaani wee mwanaume tayari ndiyo kigezo cha kuoa,,,,,, maisha tumetoka mbali bhana,,
Veto lenyewe kitanda cha banco na taa ya kandili
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar threads

Top Bottom