enzi hizoooooo..


Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2016
Messages
965
Likes
1,089
Points
180
Fredinho

Fredinho

JF-Expert Member
Joined May 18, 2016
965 1,089 180
Matawi kibao ya mti yashatafunwa hapo.
 
sandraeli

sandraeli

JF-Expert Member
Joined
Mar 4, 2013
Messages
1,190
Likes
1,743
Points
280
sandraeli

sandraeli

JF-Expert Member
Joined Mar 4, 2013
1,190 1,743 280
Enzi za mwaalimuu
 
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2017
Messages
1,779
Likes
1,723
Points
280
strugo

strugo

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2017
1,779 1,723 280
Nakumbuka ticha mmoja alikuwa anamtokea demu wangu sasa Kwa kiburi cha yule ticha alikuwa anamsimamisha mtoto hata msitarini muda wa kutawanyika pale msitarini kulikuwa na miti ya michungwa ticha si akaanza kumwaga ubuyu huku anashika shika ile miti aaah aliipata Kwa kweli nyigu walimshukia na ilikuwa mchana jua limewaka noma sana jamaa alitoka nduki nikamchukua demu wangu tuka sepa zetu home

Jamaa kesho yake hakuja shule kama siku3 hivi

Siku aliyokuja vibaraka wakampa full story kwamba nilikuwepo maaneo Yale na washikaji zangu na nyigu zilipo muuma tuulikuwa tunacheka na kutangaza Kwa wanafunzi

Anyway ndyo hivo shule yenyewe ya private jamaa akaufyata
Tokea hapo somo lake kupata 21-32 mm na demu wangu ilikuwa ni kawaida sana hata kama tungepiga chabo Kwa darasa zima
 

Forum statistics

Threads 1,237,974
Members 475,809
Posts 29,308,500