English Course ya Ukweli


B

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2013
Messages
481
Likes
44
Points
45
B

Babu Kijana

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2013
481 44 45
Habari ndugu zangu,
Kwanza atangulisha shukrani zang wenu, mimi n kijana niliyemaliza khidato cha 4 kibaya zaidi ni katika awamu hii ya Mulugo, shida yangu natafuta mahali pazuri nisome Kozi ya kiingereza ya muda mfupi na ya ada nafuu. Tafadhali kwa anaejua sehemu ya uhakika wanapofundisha anisaidie. Nipo dsm.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,097
Likes
389
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,097 389 180
nenda kwenye kituo cha The Aga khan Hospital upande wa njia ya kwenda hospital utaona English Fountain wanafundisha lugha kibao vizuri. Mi nilisoma kiswahili cha kuandika ndani ya mwez nikajua.

Nenda hapo mkuu
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,418
Likes
1,635
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,418 1,635 280
nenda kwenye kituo cha The Aga khan Hospital upande wa njia ya kwenda hospital utaona English Fountain wanafundisha lugha kibao vizuri. Mi nilisoma kiswahili cha kuandika ndani ya mwez nikajua.

Nenda hapo mkuu
Bei zao zikoje aiseee?
 
Feiaidan

Feiaidan

Senior Member
Joined
Jun 1, 2013
Messages
196
Likes
37
Points
45
Feiaidan

Feiaidan

Senior Member
Joined Jun 1, 2013
196 37 45
Mi nilisoma kiswahili cha kuandika ndani ya mwez nikajua.
Ndugu unamaana gani unaposema Kiswahili cha kuandika?
Umenigusa kwa hicho kiswahili cha kuandika, au hukuwa unafahamu Kiswahili?
 
S

Speculator

Member
Joined
Mar 30, 2012
Messages
56
Likes
1
Points
0
Age
18
S

Speculator

Member
Joined Mar 30, 2012
56 1 0
Habari ndugu zangu,
Kwanza atangulisha shukrani zang wenu, mimi n kijana niliyemaliza khidato cha 4 kibaya zaidi ni katika awamu hii ya Mulugo, shida yangu natafuta mahali pazuri nisome Kozi ya kiingereza ya muda mfupi na ya ada nafuu. Tafadhali kwa anaejua sehemu ya uhakika wanapofundisha anisaidie. Nipo dsm.
Shukran kwa wazo lako zuri, naamini ni wengi wenye shida hii ukifanikiwa tafadhali tujulishe na sisi
 

Forum statistics

Threads 1,250,658
Members 481,436
Posts 29,740,658