hakuishia hapoYeah, what you gonna say? I'm lucky? Tell the public that I was so ugly that you f***ng had to be drunk to f** me?
bwa ha ha haListen, girly. Surely you don't want me to talk about how I nutted early cos ejaculated early and bus all over your belly, and you almost started hurling and said I was gross, go get a towel you're stomachs curling. Or maybe you do.
[ame="http://www.youtube.com/watch?v=kzHnNPLWsDQ"]YouTube - Broadcast Yourself.[/ame]It's a warning shot for before I blow up ya whole spot
Call my bluff and I'll release every f***ng thing I got
Including the voicemails right before you flipped your top
patamu hapo.......ngoja tusikie Mr na Mrs carey watajibu nini....maana haya maguruneti kama ya NMB temekeAs long as the song's getting airplay I'm dissing you.
Naona hapa,i can sense there is gigantic BEEF in the makingFind urself a job mazee. Naona thread za kike za umbeambea ndo wazipenda.
Find urself a job mazee. Naona thread za kike za umbeambea ndo wazipenda.
Mariah alianza kumtupia mawe Slim shady hakujua who is mess with.....Marshal katupa maguruneti sio mawe tena maana kuna sehemu anaua kweli kweli....
Naona umerukia treni kwa mbele aliyeanza kutukana ni Eminem kwenye wimbo wa Bagpipes from Baghdad, Mariah akajibu na Obsessed (honestly Em seem to be obsessed) na jamaa ameprove kwa kudeclare bado ana voicemails.
MC inabidi amchukue bete noire wa Em (Benzino).
Sio kwamba EM alianza kwenye show moja ya redio ya Sirius XM ya DJ wa G Unit Whoo Kid ndio akasema kuwa ka smash Mariah?
Find urself a job mazee. Naona thread za kike za umbeambea ndo wazipenda.
Wacha ndugu a post whatever he thinks is fit for the public, mbona ume comment kama waona posts zake ni za umbea. Kuna watu ambao wana feed na hizi news, ama wanafanya kazi kwa related fields and its important for them to access such info. VIPI UNAUSHAMBA MWINGI WEWE??
Wacha kudandia treni kwa mbele. This should be taken as a warning.
Am I supposed to be scared or somethin?? Stop threatening and act if I pissed you off.
Haya naona umeniteua nami sina budi ila natuma posa rasmi. Ni PM tujue muelekeo.
Hee ndo tushatoka kwa kina Mariah Carey au? mbona siwaelewi? mtagombanaje nanyi ni vivuli brothers please peace
Album ya Eminem inatoka soon plus Maria pia Album yake inatoka naye soon so hapa wenzenu wanauza hakuna cha beef wala nini.same thing wakati ule 50cents alivyokuwa anatoa album yake same time na Kanye wakaanza kutoleana maneno watu wakajua wee hii ni vita ya afganistan kumbe hakuna lolote...
Okay, let's get the facts straight here....album ya Eminem inayotoka "soon" ni album gani hiyo?
Relapse 2