Elon musk na mpango wa kufanya dunia kuwa mtaa

Elon musk na mpango wa kufanya dunia kuwa mtaa

Cesar Saint

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2016
Posts
423
Reaction score
727
Heshima kwenu wakuu;

Katika ulimwengu huu tunaoishi ambao teknolojia ya mawasiliano imekuwa ikipanuka na kushamiri kwa kasi kiasi cha kufanya dunia kuwa kama kijiji kwa kuwaunganisha watu kupitia mitandao (internet) na simu za mkononi (audio calls, video calls, voice messages ,pictures messages) na vingine vingi ambavyo vimekuwa vikiongeza matumizi na mahitaji ya satellite kwa kiwango kikubwa .

Space X kupitia kwa CEO Wake ELON MUSK wanajiandaa kurusha roketi ya Falcon 9 itakayokuwa imebeba satellite mbili za majaribio ya “Global broadband service envisioned “ . Satellite hizi ambazo ni Prototype zinazojulikana kwa majina ya Microsat-2a na Microsat-2b kwa mara ya kwanza ziliwekwa wazi uwepo wake kwa jamii na bwana ELON MUSK kupitia Twitter lisaa limoja kabla ya kuroshwa angani siku ya jumatano ingawa wadadisi wa mambo waliweza kujua kutokana na kujazwa kwa Federal Communication Commission ya Marekani .
27ca1100b6d39532b33e3a5141026d00.jpg



Uwepo wa “Starlink" global internet service utamaliza tatizo la ukosefu wa mtandao kwenye sehemu kubwa ya dunia nadhani na kutufanya tuwezaidi ya kijiji hasa kuwa mtaa mmoja .

3b4f0e7ecbc07c64b6dc54ea37bc20cf.jpg


Leo siku ya jumatano 21/02/2018 walishindwa kurusha kutokana na uwepo wa upepo mkali katika anga la juu sana panapo majaaliwa kesho Alhamisi mambo yakikaa sawia basi Space X watarusha roketi yao hii na kufidia kwa sehemu kubwa gap linaoachwa na hivi visatelite vidogo tulivyonavyo sasa .



Asanteni.
 
Sitaki kuongelea makampuni mengine au Nchi nyingine zenye harakati za Space exploration na theories mbalimbali kama vile flat earth na nyenginezo kwani mwisho wa siku kwa kila upembuzi wake mtu huamua kile anachukubali kukiamini.

Binafsi naomba niwazungumzie hii kampuni ya
Space Exploration Technologies Corp ambayo kwa jina la kibiashara hujulikana kama SpaceX yenye makao makuu yake Hawthorne , jijini Calfornia nchini Marekani

Kwanza kabisa ni vizuri sote tukifahamu hii ni kampuni inayomilikiwa na mtu binafsi yaani si mali ya uma au kwa lugha nyingine si mali ya serikali ya nchi yoyote na ni mnamo mwaka 2002 mfanya biashara ELON MUSK alianzisha kampuni hii,Kampuni huu inajishughulisha na uzalishaji wa vifaa na mitambo ya anga za juu na “space” (aerospace manufacturer) na zaidi ni usafirishaji kuelekea huko kwenye space .

Lengo la kuanzisha kampuni hii ilikuwa ni kupunguza gharama za usafirishaji wa vitu na watu kwenda kwenye Space ili kuweza kusaidia kutimiza ndoto ya Elon Musk ya wanadamu kuishi kwenye sayari ya Mars.

Kuelekea lengo hili tayari Space X imeshafanya majaribio kadhaa yaliofanikiwa na mengine ambayo hayakufanikiwa kama kuwa kampuni ya kwanza binafsi kurusha liquid-propellant rocket iliyofika kwenye orbit hapa tunaongelea Falcon 1 iliyorushwa mwaka 2008
Hii ndio kampuni ya kwanza kurusha rocketi kwenye orbit na kuweza kurecover spacecraft yake hapa naongelea Dragon X ya mwaka 2010
lakini pia mwaka 2012 Space X ilikuwa kampuni ya kwanza kupeleka Spacecraft katika International Space Station Dragon X 2012

Mwaka 2015 waka fanya kitu kipya “propulsive landing for an orbital rocket” ikihusisha Falcon 9 na mwaka 2017 kutokana na mabiresho Falcon 9 ikawa reusable rocketi kwa mara ya kwanza na mwaka huu 2018 imekuwa ni kampuni ya kwanza binafsi kupeleka kitu (object) katika mzunguko wa jua (solar orbit) ambacho kinatarajiwa kufika katika sayari ya Mars ikihusisha rocketi kubwa kuwahi kutokea duniani ya Falcon Heavy ikipeleka Roadster ya Starman .

Uzuri ni kwamba matukio yote haya yanashuhudiwa na mamilioni ya watu moja kwa moja kutoka JFK Airforce base marekani na kwenye channel mbali mbali ulimwenguni na si kwa kutumia nadharia ya kufikirika ama video zilizokwisha rekodiwa.

Ukiachana na hizi project kuna nyingi zinaendelea kama vile Hyperloop tunnels inayofanywa na kampuni ya huyu huyu Elon Musk iitwayo Boring Company ndani ya kampuni mama ya Tesla ; Na huu ndio usanii wa ELON MUSK
 
Staki kuamini kuwa zote hizi ni akili za kibinadamu hawa ndo UFOs wenyewe
Ina maana kiongoz hujui maana ya UFO(U.F.O)?Unidentified flying object.
Labda ulitaka kumaanisha Alien,reptilian?
 
Ina maana kiongoz hujui maana ya UFO(U.F.O)?Unidentified flying object.
Labda ulitaka kumaanisha Alien,reptilian?
Nafaham mkubwa but UFOs ndio hizo flying objects ambazo husemekana kumilikiwa na hao alliens wenye science ya juu sana?
 
Nafaham mkubwa but UFOs ndio hizo flying objects ambazo husemekana kumilikiwa na hao alliens wenye science ya juu sana?
Huyu ni binadamu tu kwa maana aliens inabidi wawe na teknolojia kali zaidi ya hii
 
elon-musk.jpg
Huyu binadamu ni hatari,moja ya watu wenye kuushughulisha ubongo kisawa-sawa.


You can be anything in the world.

But nothing comes easy it takes much practice!!!!!
 
Back
Top Bottom