thegreat1510
JF-Expert Member
- Mar 2, 2021
- 1,482
- 3,902
Hii ni baada ya hisa za SpaceX kupanda zaidi ya 5% na Tesla pia kuongezeka.
BillionaireAmerudi kutokea wapi
Kumbe alushukaBillionaire
Musk atakuwa “trillionaire on paper only”(TOPO) for a long time. Hakuna uwezekano wa kuigeuza net worth ya $1 trillion (mostly consisting of share holdings) kuwa cash money. Mtu anahitaji net worth ya mamia ya such trillions ili kuwa a substantive trillionaire!Hii ni baada ya hisa za SpaceX kupanda zaidi ya 5% na Tesla pia kuongezeka.
Coca-Cola 😃😃🤟
Kuna nini?
Maskini kwenye ubora wenu 😂Musk atakuwa “trillionaire on paper only”(TOPO) for a long time. Hakuna uwezekano wa kuigeuza net worth ya $1 trillion (mostly consisting of share holdings) kuwa cash money. Mtu anahitaji net worth ya mamia ya such trillions ili kuwa a substantive trillionaire!
Sisemi hili kwa wivu. Hakuna uhalisia wa kuuza hisa za $1 trillion ukapata hiyo thamani. Ukijaribu kuuza a huge number of shares, kuna price impact kubwa ambayo itaathiri negatively bei ya hisa. Bei ya kitu chochote inaongozwa na supply and demand forces—that’s Economics 101.Maskini kwenye ubora wenu 😂
Kwamba watu wote duniani na wengine wabobezi wa uchumi wanasema ana huo utajiri, ila ww mtaalamu wa masuala ya uchumi duniani kutoka Mwanjelwa ndo unasema hana huo utajiri?Sisemi hili kwa wivu. Hakuna uhalisia wa kuuza hisa za $1 trillion moja ukapata hiyo thamani. Ukijaribu kuuza a huge number of shares, kuna price impact kubwa ambayo itaathiri negatively bei ya hisa. Bei ya kitu chochote inaongozwa na supply and demand forces—that’s Economics 101.
Kwa nilivyoelewa TOPO...Kwamba watu wote duniani na wengine wabobezi wa uchumi wanasema ana huo utajiri, ila ww mtaalamu wa masuala ya uchumi duniani kutoka Mwanjelwa ndo unasema hana huo utajiri?
Malizia n Gari lenye thamani ya B, ndio point yangu kwenye utajiri wa ElonKwa nilivyoelewa TOPO...
Chukulia una gari la bilion moja, ila unaishi sehemu ambayo hakuna mtu anayeweza kulinunua hilo gari kwa hiyo bei...
Maana yake, ni kweli wewe ni tajiri wa bilioni moja, lakini kamwe hiyo bilioni moja haiwezi kuwa pesa, bali ni gari tu!!
Sidhani kama umeelewa nilichoandika. Labda jipe muda usome tena kwa utulivu utaelewa!Kwamba watu wote duniani na wengine wabobezi wa uchumi wanasema ana huo utajiri, ila ww mtaalamu wa masuala ya uchumi duniani kutoka Mwanjelwa ndo unasema hana huo utajiri?
Hapo nimekuelewa haswaSisemi hili kwa wivu. Hakuna uhalisia wa kuuza hisa za $1 trillion ukapata hiyo thamani. Ukijaribu kuuza a huge number of shares, kuna price impact kubwa ambayo itaathiri negatively bei ya hisa. Bei ya kitu chochote inaongozwa na supply and demand forces—that’s Economics 101.