Elimu ya kipindi kwa tv


M

moko

Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
Age
108
M

moko

Member
Joined Apr 9, 2011
57 0 0
Wadau hebu nijuzeni,mtu akitaka kuanzisha kipindi kwa tv anatakiwa aanze process zipi,namaanisha kuanzia kuomba mpaka kuendesha kipindi bila kusahau malipo km mshahara,natamani sn kuwa mmojawapo wa watangazaji ambao hawajasomea fani hiyo lkn wenye hobi na wenyeutundu mwingi sn na programme za kijanja kuhusu vipindi vya tv,ninazo programme nzuri sn na mipangilio kabambe,naombeni ushauri
 
M

moko

Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
57
Likes
0
Points
0
Age
108
M

moko

Member
Joined Apr 9, 2011
57 0 0
wadau hebu nijuzeni,mtu akitaka kuanzisha kipindi kwa tv anatakiwa aanze process zipi,namaanisha kuanzia kuomba mpaka kuendesha kipindi bila kusahau malipo km mshahara,natamani sn kuwa mmojawapo wa watangazaji ambao hawajasomea fani hiyo lkn wenye hobi na wenyeutundu mwingi sn na programme za kijanja kuhusu vipindi vya tv,ninazo programme nzuri sn na mipangilio kabambe,naombeni ushauri
wakuu ushauri wenu ni wa muhimu sn nimeona mmekaa kimya sana hayupo mjanja wa mambo haya nini?
 

Forum statistics

Threads 1,213,737
Members 462,292
Posts 28,488,577