Elimu ya bure kuhusu Azam TV

Azam washasanukia dili arifu. Sattelike nilizoadd zote na chanel zake wamefuta wenyewe juu kwa juu. What else nitafanya nicheki epl?

kwani ulikuwa ume add sat zipi na ukawa unaona epl?? Ukisha add sat kama hutaki usumbufu kadi yao unaweza kutoa kabisa na kuweka kadi ingine humo hapo hawawezi kukupata tena. Ulia add sat zipi??
 
Jamani na sisi wa star times haya maujanja yanakubalii??????
 
EPL imeshaanza, je kuna alieicheki mechi yoyote kupitia mautundu haya?
 
PRISCUS JR.
Naomba unielekeze kuongeza freq. Maana satellite nimeongeza. Ninashindwa kupaona pa kuandika freq na simple rate.
 
PRISCUS JR.
Naomba unielekeze kuongeza freq. Maana satellite nimeongeza. Ninashindwa kupaona pa kuandika freq na simple rate.

nenda Menu-search-satellite list-002-ok-bonyeza kitufe chenye rangi iliyoandikwa add
 
Last edited by a moderator:

Sasa hivi Wamebadili hiyo @12728 imekuwa @10721h 30000
 
Last edited by a moderator:
Sasa hivi Wamebadili hiyo @12728 imekuwa @10721h 30000

mi nilizani umenicoti unaongea kitu cha maana.... kwani huu uzi una muda gani humu jf.? na alie kwambia tp nikama msahafu ni nani.? funguka ubongo bwana mdogo... maisha ya sathanter ni kama digidigi... kuhama hama ni lazima.
 
Last edited by a moderator:

Unapata channels zipi mkubwa. Unaweza kuziorozesha Ili tuzijue.
 
mi nilizani umenicoti unaongea kitu cha maana.... kwani huu uzi una muda gani humu jf.? na alie kwambia tp nikama msahafu ni nani.? funguka ubongo bwana mdogo... maisha ya sathanter ni kama digidigi... kuhama hama ni lazima.

Mbona ka quote akiwa na lengo zuri ila naona kama lugha yako kali
 
wadau kuna amabaye ametumia Smart card yake ya Azam/Startimes kwenye FTA receiver ikakubali?
 
Mbona ka quote akiwa na lengo zuri ila naona kama lugha yako kali

nilicho maanisha ni kua hicho alicho sema yeye tayari marekebisho yalisha fanyika ktk ya uzi huu.. hajausoma wote anakuja na argument ambazo tayari watu walisha zifanyia kazi... anaturudisha nyuma tena.....

ushauri ni kwamba soma uzi wote ndio utoe ulicho nacho moyoni.
 

Hapo nimekusoma ila pia ni vema uka edit ile post #1 ukaweka latest
 

Kaka sisi wa zuku je?msaada tafadhali pls
 
hatimaye ting wameachia morningstar tv.wasabato
wanaimba kweli asikwambie mtu.12418 v 30000
amos5🙂viva fta
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…