El Nino isipokuja Samia arudishe hizo bilioni 700+

El Nino isipokuja Samia arudishe hizo bilioni 700+

Hujaona wakuu wa wilaya wamenunua mafagio na mafyekeo mkuu?Ndo zishaenda hivyoo.Tuendelee kuombea Amani mashariki ya kati.
Mafagio ya mamilioni hahaha
Watu tunamkumbuka mwamba Jpm he always relay in God sahizi mpaka makanisa yanakosa imani na Mungu kwa kuogopa elnino.
 
Mpaka sasa ni kama mvua ya mchongo ya ccm imeota mbawa, badala yake kutakuwa na ukame, sasa hizo bilioni 700+ zirudishwe haraka sana maana mmeanza kugawana tenda za mchongo.

Shame on you.
Samia alizichukua kuifanyia Nini?

Pesa zote ziko allocated kWa sekta husika
 
Mwambie samia arudishe hela kmmk zake na mimacho yake utadhani anasuguliwa na chivayo
Mama yako ana kifuu???

Hebu kuwa mtu wa maana japo mara moja

Maandalizi ya El Niño ni muhimu iwepo aU isiwepo

Tunakata bima kwa kujiandaa Sio kurespond to situation
 
Back
Top Bottom