Effects of Global Warming as Observed in Lindi

Effects of Global Warming as Observed in Lindi

Paul Kijoka

JF-Expert Member
Joined
Oct 25, 2010
Posts
1,399
Reaction score
256
Ni dhahiri kuwa vitabu vingi tunavyosoma vimeelezea na kutoa mifano toka nje ya nchi na kumbe matukio mengi ya aina hiyo yapo nchini mwetu. Hapa tayari majengo ya Bandari ya zamani yameshaondolewa na kuongezeka kwa maji.
 
Ni dhahiri kuwa vitabu vingi tunavyosoma vimeelezea na kutoa mifano toka nje ya nchi na kumbe matukio mengi ya aina hiyo yapo nchini mwetu. Hapa tayari majengo ya Bandari ya zamani yameshaondolewa na kuongezeka kwa maji.
UNAPOPANDISHA THREAD UWE NA PICHA tayar on hand....Ziko wapi hizo picha?
 
Back
Top Bottom