Edward Lowassa Nimewakosea nini Watanzania? (Huyu SI LOWASSA)

Edward Lowassa Nimewakosea nini Watanzania? (Huyu SI LOWASSA)

Status
Not open for further replies.
Hivi ni kwanini mheshimiwa ulimwacha JK agombee uraisi mwaka 2005?
Hukujua udhaifu wake?
 
Karibu sana mkuu ktk mtandao wetu makini, Kama kuna maadui zako wakubwa, basi namba moja ni JK, yeye ndiye alikusababishia haya yote, Huyu ndiye aliyekuchoma mkuki wa mgongoni. lakini usife moyo kwa kuwa imeandikwa. ''KATIKA VITA MUNGU YUPO UPANDE WA HAKI"
 
Ngumu kumeza, siamini kama ni E.L mpaka mode watakapotoa proof
 
Asanteni ndugu zangu kwa michango yenu, nia yangu si kujisafisha kama wengi mnavyodhani, mimi si mchafu na sioni sababu ya kujisafisha. Ninachotaka kuueleza uma wa Watanzania ni kuhushu shutuma nyingi za kunichafua zinazoelekezwa juu yangu, watanzania waujue ukweli.

Ninaposema sitagombea urais kwa vyovyote vile, namaanisha sitatumia hila kupata urais. Hata hivyo mpaka sasa sijaamua kuwa nitagombea urais lakini nikiamua hivyo nitataka watanzania waamue kulingana na haya nitakayoendelea kuyaeleza nipatapo fursa.

Ndugu zangu nchi yetu iko katika hali ambayo si nzuri, watanzania tuache malumbano, tuache kuchafuana, tutumie rasilimali tulizonazo kuiendeleza nchi yetu. Tuna utajiri wa kutosha tutaendelea kuombaomba mpaka lini. Wanaotaka kuendelea kunichafua waendelee lakini nitaendelea kusimamia ukweli mpaka mwisho wa maisha yangu.
 
Ndugu zangu,
Sikutaka kabisa kushiriki katika hii mitandao ya kijamii ambayo mimi niliiona kama ni ya kihuni, lakini nimegundua kwamba kuna vitu vya msingi sana ambavyo huwa vinajadiliwa humu na hii imenifanya niamue kushirikii.

Nimesoma michango yenu mingi sana humu, kimsingi michango mingi imejaa chuki dhidi yangu na wenzangu, huwa nashindwa kuelewa sababu hasa ya kunichukia kiasi hiki. Sitaki Malumbano na yeyote, lakini sipendi pia muendelee kuendesha propaganda za kunichafua.

Kuna watu ambao watahakikisha napotea kisiasa, sijui ni kwa maslahi ya nani, najua sababu ni kwamba na wala sijisifu, mimi ni kati ya watu ambao pamoja na matatizo ya kibinadamu niliyonayo, nina uwezo mkubwa wa kuliongoza taifa hili na hii inanifanya nionekane tishio kwa wale wote ambao wanataka kuliongoza hili taifa. Mimi sina nia ya kuwa rais wa Tanzania kwa vyovyote vile lakini ningependa kuwaongoza watanzania iwapo wananchi wangependa iwe hivyo.

Kuhusu hizi shutuma ninazopewa, nadhani ni uonevu tu kwa kuwa hakuna hata mmoja wa wale wanaonishutumu ambaye ana ushahidi wa moja kwa moja kwamba mimi nilishiriki katika kuihujumu nchi, na kwa uzalendo wangu niliamua kuuacha uwaziri mkuu, sijui watanzania wanataka nifanye nini. Najua kama binadamu nina mapungufu yangu na kila mtu anayo lakini hiki kisiwe kigezo cha kuyaacha mazuri yote niliyoifanyia nchi hii na kunisakama, kunitushi na kunidhalilisha kwa kila njia.

Naomba watanzania mnielewe kuhusu Richmond nilifanya kwa nia njema lakini bahati mbaya na kwa makosa ya kibinadamu kampuni ile ikawa feki, ni nilikubali kubeba lawama kwa kujiuzulu. Watanzania kosa langu ni nini hasa? Nihukumuni kwa haki tafadhali sio kwa propaganda.

Ya CCM na dhana ya kuendelea kuchafuana ya magamba nitaileza siku nyingine. Naomba leo niishie hapa, nitaendelea kueleza ukweli wangu popote nitakapopata fursa ikiwa ni pamoja na kupitia mitandao hii ya kijamii.

Kama ni wewe kweli karibu sana jamvini. Nna maswali mawili tu kwako lazima uligundua kuwa Richmond ni feki ulipokuwa kwenye wadhifa wako wa uwaziri mkuu ulichukua hatua gani? Huu ushadi unaodai ni kitu kisichowezeka kwa kuwa ufisadi na wizi mwingine wowote unafanywa kwa utaalam wa kupoteza ushahidi na hizi ndizo kauli tulizozizoe mwenye ushadi aende mahakamani. Watanzani siku hizi wameamka.
 
Ndugu zangu,
Sikutaka kabisa kushiriki katika hii mitandao ya kijamii ambayo mimi niliiona kama ni ya kihuni, lakini nimegundua kwamba kuna vitu vya msingi sana ambavyo huwa vinajadiliwa humu na hii imenifanya niamue kushirikii.

Nimesoma michango yenu mingi sana humu, kimsingi michango mingi imejaa chuki dhidi yangu na wenzangu, huwa nashindwa kuelewa sababu hasa ya kunichukia kiasi hiki. Sitaki Malumbano na yeyote, lakini sipendi pia muendelee kuendesha propaganda za kunichafua.

Kuna watu ambao watahakikisha napotea kisiasa, sijui ni kwa maslahi ya nani, najua sababu ni kwamba na wala sijisifu, mimi ni kati ya watu ambao pamoja na matatizo ya kibinadamu niliyonayo, nina uwezo mkubwa wa kuliongoza taifa hili na hii inanifanya nionekane tishio kwa wale wote ambao wanataka kuliongoza hili taifa. Mimi sina nia ya kuwa rais wa Tanzania kwa vyovyote vile lakini ningependa kuwaongoza watanzania iwapo wananchi wangependa iwe hivyo.

Kuhusu hizi shutuma ninazopewa, nadhani ni uonevu tu kwa kuwa hakuna hata mmoja wa wale wanaonishutumu ambaye ana ushahidi wa moja kwa moja kwamba mimi nilishiriki katika kuihujumu nchi, na kwa uzalendo wangu niliamua kuuacha uwaziri mkuu, sijui watanzania wanataka nifanye nini. Najua kama binadamu nina mapungufu yangu na kila mtu anayo lakini hiki kisiwe kigezo cha kuyaacha mazuri yote niliyoifanyia nchi hii na kunisakama, kunitushi na kunidhalilisha kwa kila njia.

Naomba watanzania mnielewe kuhusu Richmond nilifanya kwa nia njema lakini bahati mbaya na kwa makosa ya kibinadamu kampuni ile ikawa feki, ni nilikubali kubeba lawama kwa kujiuzulu. Watanzania kosa langu ni nini hasa? Nihukumuni kwa haki tafadhali sio kwa propaganda.

Ya CCM na dhana ya kuendelea kuchafuana ya magamba nitaileza siku nyingine. Naomba leo niishie hapa, nitaendelea kueleza ukweli wangu popote nitakapopata fursa ikiwa ni pamoja na kupitia mitandao hii ya kijamii.

Mods Tafadhalini tuhakikishieni kuwa huyu NDIYE, kwenye habari yake kuna maswali mengi ambayo angepasa kuyaeleza kwa kirefu, lakini tatizo hatuna uhakika kama yeye ni yeye kweli
 
EL, ili mradi umeingia humu, tafadhali jibu maswli yote yaliyoulizwa humu jamvini. Mengine ni haya: Can you declare your wealth? Cany you account for your wealth?? Ukijibu kwa ufasaha na ukweli maswali yote haya unaweza ukawa umejisafisha kwa kiasi fulani. Karibu sana
 
Asanteni ndugu zangu kwa michango yenu, nia yangu si kujisafisha kama wengi mnavyodhani, mimi si mchafu na sioni sababu ya kujisafisha. Ninachotaka kuueleza uma wa Watanzania ni kuhushu shutuma nyingi za kunichafua zinazoelekezwa juu yangu, watanzania waujue ukweli.

Ninaposema sitagombea urais kwa vyovyote vile, namaanisha sitatumia hila kupata urais. Hata hivyo mpaka sasa sijaamua kuwa nitagombea urais lakini nikiamua hivyo nitataka watanzania waamue kulingana na haya nitakayoendelea kuyaeleza nipatapo fursa.

Ndugu zangu nchi yetu iko katika hali ambayo si nzuri, watanzania tuache malumbano, tuache kuchafuana, tutumie rasilimali tulizonazo kuiendeleza nchi yetu. Tuna utajiri wa kutosha tutaendelea kuombaomba mpaka lini. Wanaotaka kuendelea kunichafua waendelee lakini nitaendelea kusimamia ukweli mpaka mwisho wa maisha yangu.

Huo urais utagombea kwa kupitia chama gani Mheshimiwa ikiwa CCM wanataka utoke?
 
Kama Kweli wewe ni EL

Karibu sana; Watanzania wengi tunafahamu utufauti wa kiutendaji kati yako na Pinda au na mawaziri wakuu wengine waliopita, wewe ulikuwa una msimamo thabiti, ...... lakini sasa.. kashifa zenu ndani ya chama cha Magamba zinatisha, EPA, Richmond, Dowans, Meremeta, Deep Green, Radar n.k

Naomba niongelee tu Richmond, ushahidi uko wazi kabisa Richmond ni kampuni hewa iliyoletwa na wezi aka mafisadi. sasa kama ulifanya juhudi ipite watanzania hatuwezi kukuelewa, maneno ya Mwakiembe na kamati yake dhidi yako yalikuwa mazito sana

Mwisho wa yote hatukuhukumu kwa kuhusika kwako moja kwa moja mpaka itakapothibitishwa, ila tunaogopa kuwa na waziri Mkuu Fisadi/Mwizi, au president Fisadi/mwizi. Prevention is better than cure
 
Asanteni ndugu zangu kwa michango yenu, nia yangu si kujisafisha kama wengi mnavyodhani, mimi si mchafu na sioni sababu ya kujisafisha. Ninachotaka kuueleza uma wa Watanzania ni kuhushu shutuma nyingi za kunichafua zinazoelekezwa juu yangu, watanzania waujue ukweli.

Ninaposema sitagombea urais kwa vyovyote vile, namaanisha sitatumia hila kupata urais. Hata hivyo mpaka sasa sijaamua kuwa nitagombea urais lakini nikiamua hivyo nitataka watanzania waamue kulingana na haya nitakayoendelea kuyaeleza nipatapo fursa.

Ndugu zangu nchi yetu iko katika hali ambayo si nzuri, watanzania tuache malumbano, tuache kuchafuana, tutumie rasilimali tulizonazo kuiendeleza nchi yetu. Tuna utajiri wa kutosha tutaendelea kuombaomba mpaka lini. Wanaotaka kuendelea kunichafua waendelee lakini nitaendelea kusimamia ukweli mpaka mwisho wa maisha yangu.

Mimi narudia ondoka kwenye huu upuuzi, kaa pembeni kidogo, angalia fursa zilizopo, tia timu tujenge nchi bila chama la magamba mbona wengine hatupo kwenye siasa na tunajivunia mafanikio yetu ya kujenga nchi; nje ya mfumo ovyo wa siasa. Unaonekana kupenda na kutaka siasa zisizo na tija huku unafeel pinch.
 
Mheshimiwa Lowassa karibu sana sana. Ni faraja kubwa kwamba umeamua kuongea na sisi watanzania tuliomo humu jamvini ambao kwa ukweli tumepigika kimaisha kutokana na utawala mbovu usiotujali sisi wananchi. Baadhi ya viongozi, tena wakubwa tu wamekuwa wakikejeli na kulalama kuhusu jamii forums lakini wewe umeona umuhimu wake na walau umethubutu kuongea na watanzania waliomo humu. Sasa basi naomba niseme haya:

Nchi yetu iko kwenye magoti (on its knees) kutokana na migogoro ndani ya mfumo wa kiutawala. Kumekuwepo na maneno kama 'mtandao, ufisadi' ambayo kimsingi yamezaa minyukano ndani ya chama tawala na kwa maana nyingine serikali. Jina lako ni miongoni mwa majina ambayo yamekuwa yanahusishwa na hayo maneno mawili, lakini hadi leo hii hatujasikia maoni yako. Sasa maadam, umeamua kuongea na watanzania walau walioko humu jamvini basi ingekuwa vema kama ungesema kuhusika kwako na any of those. We want to hear your other side of the story. Baada ya hapo kama watanzania watandelea kukuhukumu basi utakuwa na haki ya kulalamika.

Kwa sasa hivi CCM wako kwenye 'mchakato' wa kuwaenguwa watu wanasemekama wamekichafua chama kutokana na tuhuma za ufisadi. Again, jina lako limekuwa likitajwa. Kama umekuwa unafuatilia maoni ya wanaFJ basi utagunduwa kuwa wanataka haki itendeke, na haki inapatikana mahakamani. WanaJF wamesema 'several times' kuwa ukijiondoa CCM kupitia hili zoezi la kujivua magamba basi utakuwa umeudhihirishia umma wa watanzania kuwa wewe ni fisadi. Vile vile utakuwa umetunyima haki sisi watanzania ya kusikia nini kosa lako au mchango wako kwenye hiki kinaitwa ufisadi (kama kweli ulishiriki). Hivyo basi, ni muhimu sana wewe kama 'Edward Lowassa' kudai evidence dhidi ya tuhuma zozote.

Nimalizie, nashukuru sana kwa kuungana nasi humu jamvini na natemegea utaendelea kujumuika na wanaFJ katika kukarabati hii nyumba (Tanzania) iliyobomoka vibaya sana.

Mungu awe nasi sote.
 
Lowassa hana thubutu ya kuja JF.......

Ni mojawapo kati ya vitu anavyovichukia sana katika dunia hii.....(Ref: ''Mheshimiwa Supika.........................Tatizo ni Uwaziri mkuu'')
 
Asanteni ndugu zangu kwa michango yenu, nia yangu si kujisafisha kama wengi mnavyodhani, mimi si mchafu na sioni sababu ya kujisafisha. Ninachotaka kuueleza uma wa Watanzania ni kuhushu shutuma nyingi za kunichafua zinazoelekezwa juu yangu, watanzania waujue ukweli.

Ninaposema sitagombea urais kwa vyovyote vile, namaanisha sitatumia hila kupata urais. Hata hivyo mpaka sasa sijaamua kuwa nitagombea urais lakini nikiamua hivyo nitataka watanzania waamue kulingana na haya nitakayoendelea kuyaeleza nipatapo fursa.

Ndugu zangu nchi yetu iko katika hali ambayo si nzuri, watanzania tuache malumbano, tuache kuchafuana, tutumie rasilimali tulizonazo kuiendeleza nchi yetu. Tuna utajiri wa kutosha tutaendelea kuombaomba mpaka lini. Wanaotaka kuendelea kunichafua waendelee lakini nitaendelea kusimamia ukweli mpaka mwisho wa maisha yangu.

aiseeee hili changa la macho huyu si edward lowasa........majibu yake yamebase kenye kuchafuana tu hana hoja nyingine......yameulizwa maswali mengi tu tena ya msingi lakini anayapotezea hii ni kwa sababu hana majibu na ametumwa kumsafisha huyu fisadi
 
Asanteni ndugu zangu kwa michango yenu, nia yangu si kujisafisha kama wengi mnavyodhani, mimi si mchafu na sioni sababu ya kujisafisha. Ninachotaka kuueleza uma wa Watanzania ni kuhushu shutuma nyingi za kunichafua zinazoelekezwa juu yangu, watanzania waujue ukweli.

Ninaposema sitagombea urais kwa vyovyote vile, namaanisha sitatumia hila kupata urais. Hata hivyo mpaka sasa sijaamua kuwa nitagombea urais lakini nikiamua hivyo nitataka watanzania waamue kulingana na haya nitakayoendelea kuyaeleza nipatapo fursa.

Ndugu zangu nchi yetu iko katika hali ambayo si nzuri, watanzania tuache malumbano, tuache kuchafuana, tutumie rasilimali tulizonazo kuiendeleza nchi yetu. Tuna utajiri wa kutosha tutaendelea kuombaomba mpaka lini. Wanaotaka kuendelea kunichafua waendelee lakini nitaendelea kusimamia ukweli mpaka mwisho wa maisha yangu.

hapo penye red,panataka kuanza kunipa mashaka ya kuto amini kama kweli wewe ni EL
kwani nyie ndio mpo karibu na Mukulu wa nchi na ndio washauri wakaribu wa Raisi, sasa kama tupo ktk hali mbaya nini mmefanya kutuondoa ktk hilo? pia CCM ndio inayoiongoza serikali kwa sasa na wewe ni mmoja wa viongozi wa juu sana unapotueleza kuwa nchi ipo ktk hali ambayo si nzuri unamaanisha CCM imeshindwa kazi hivyo ikae pembeni,bado siamini kama wewe ni Mzee EL

NITASEMA KWELI DAIMA FITINA KWANGU MWIKO
 
Umefanya jambo la maana sana kwa kujiunga humu JF Ila ni lazima ujibu kila hoja itakayotolewa na wadau humu.Ktk maelezo yako sijaona mahali umejitetea kwa uwazi kuwa hauhusiki na utapeli wa Richmond wakati huo ukiwa Waziri mkuu wa Tanzania.

Sbb kuu ya wewe kujiuzulu uwaziri mkuu ni tuhuma zilizopo juu yako kuhusu Richmond,swali Kama sio kweli ni juhudi gani za wazi(utetezi)ulizokwisha zifanya ili kuuhakikishia uma wa Watanzania kuwa hauhusiki?Kulalamika tu haitoshi lazima vitendo viwe ni muhimu ktk hilo.

Sidhani Kama tutafika kama viongozi wetu tunaowategemea watatuongoza kwa siasa za uongo,chuki,visasi nk.Siiiiiipendi ccm kwa namna inavyoendesha(kuongoza)nchi hii kwa mabavu kuanzia kwenye vyama vya upinzani(hasa Chadema)mpaka kwa wananchi wake ipo siku wananchi titaidai Tanzania yetu juu ya viongozi hawa wa magamba(ccm)
 
labda mwenye simu yake (EL) au aliye karibu naye aongee naye kupata uthibitisho kama amejisajili JF na kaanza sredi ! wenye kufahamu mtandao wake hebu mtwangie saa saba saba au nane .. atakuwa ameshatoka church

wamtwangie sasa hivi, ninavyoelewa EL ni mlutheri na misa za kilutheri zinaanza saa moja, kama aliingia misa ya kwanza saa tatu alikuwa ameshatoka, labda awe ameingia misa ya pili na kuendelea
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom