Edward Lowassa Nimewakosea nini Watanzania? (Huyu SI LOWASSA)

Edward Lowassa Nimewakosea nini Watanzania? (Huyu SI LOWASSA)

Status
Not open for further replies.
Kama kweli wewe Mheshimiwa Lowasa basi tunakukaribisha kwenye JF. Kama kiongozi ni lazima ukubali kukosolewa hapa JF. Umungu mtu hapa hakuna. Mimi naomba utueleze ni biashara gani ulioifanya katika siasa (hasa katika kile kipindi cha ujamaa kuelekea ubepari baada ya Azimio la Zanzibar) mpaka ukapata utajiri mkubwa wa kifedha ulionao? Pili kama unakiri kwamba kuidhinisha Richmond ni udhaifu wa kibinadamu mbona mpaka leo ujawaomba msamaha watanzania kwa hasara uliosababisha badala yake ukawa unasema kinachotakiwa ni cheo cha WAZIRI MKUU?
 
Ni vizuri sana EL amejitokeza kwenye JF (assuming he is the genuine EL). Ila swali alilouliza limekuwa mis-directed ingawa ni swali zuri. Ilikuwa awaulize CCM swali lile maana ndiyo walioutangazia umma wa waTZ kuwa EL, RA na Chenge ni mafisadi na wanastahili kufukuzwa chamani. Kwa kiasi kikubwa sisi wanaJF na waTZ wengine tunamjadili kutokana na alivyotangazwa na CCM.

Nawasilisha
 
Kama kweli wewe ni EL

Hivi unashindwa nini kukiri kwamba Richmond ulikuwa ni utapeli na si bahati mbaya? au unataka Mwakyembe amalizie alichokificha?
Kwanini unashindwa kuelezea utajiri wako jinsi ulivyoupata?
Kwanini unashindwa kujibu tuhuma zote za nyuma ambazo zinazungumzwa?
Je ukirudi ulingoni utakuwa bado na mpango wa kuleta mvua toka Thailand?

Hapo penye red juu weka mambo wazi mzee kwani sasa hivi watanzania hawahitaji visingizio vya mungu tena bali ni maisha bora kutokana na Uchumi wetu tuliojaariwa na huyo Mungu wako
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom