Edward Lowassa hatoruhisiwa kugombea Urais!

Tulishasema lowasa kamwe hawezi kuwa rais ktk nchi yoyote ile hapa dunian.

Na chadema imejiuwa yenyew kwa kukaribisha makapi

Utauweka wapi uso wako akipeta october?..wewe nani...na mlisema na nani..mtaweweseka mwaka huu..hapo ulipo ushuzi debe..bado uharo october..EL rais 2015!
 
Lowassa alisema wenye ushahidi wampeleke mahakamani na siyo JF
 

ulichokiandika kinafanana sana na id yako.
 
Mleta mada umejitahidi kutusisimua ila sisi tunasonga mbele! TISS imeundwa na CCM kwahiyo wewe ni CCM umeanza lini kuitetea CDM? Kaa kimya ukiona unataka kutusaidia fanya maamuzi magumu
 
haa haa jk ana wakati mgumu sana kwa sasa. kila alifanyalo linagundulika kwa lowasa mara moja. popote kikao kinapopangwa miongoni mwa wajumbe wa lowasa wamo. wawe wa serikali au wa chama. ccm isipokuwa makini italitumbukiza taifa letu kwenye machafuko makubwa. yetu macho...
 
Kwahiyo cabinet yote ya UKAWA haina hizi taarifa isipokua wewe tu ndio unazo? Uongo mwingine bwana hata haufanani. Wewe kama huna cha kupost ni bora ukae kimya kuliko kuudanganya uma wa watanzania kwa kitu ambacho hakiwezekani. Kaa kimya..... Full stop...!!!!
 
Huyu jamaa atakuw mbunge w ccm, tena katibu mana anaijua mipngo balaa....ila kw taarfa yko ccm ndo COMPLETELY FINISHED, na LOWASSA has FINISHED COMPLETELY dat CHAMA CHA MAZOMBI, kukiweka pembeni kwnza@@@@@ayo ni maneno tu! subr kikwete ahamie CHADEMA ndo utaamini, huyo MAKUFURI mwenyewe alisema akikatwa atahamia CHADEMA, Yani wa2 w ccm ata hawajielew, cjui ndo laana zenyew au utahira ndo umeanza ? Dah, nay alisema ukiona mambo hayaendi mtoe m2 kafara, LOWASSA amekitoa CCM kafara baada y kuona mamb haya, hayaendii@aaaah cc ndo 2naijua nch vzr ww w juz 2 unajfnya unamipango km choo cha makuti, jiangalie ndugu,,,,afu unapost uzi huo huna ata mia 4 ya daladala kesho, na km unayo bahat 2 iyo, sasa mchagueni Makufuli akipta mulalamike tena km kw kikwete, ccm munazngua kwel:::::: ppoz power :::::
 
haa haa kwa hiyo kazi ya tiss ni kushughulika na wagombea urais wa upinzani? kama hali ni hiyo ccm yapaswa kuondoka madarakani mara moja. hayo ni matumizi mabaya ya vyombo vya dola.
 

Sababu hasa za kumwogopa Lowassa ni zipi? Ndani ya CCM jina limekatwa, ametoka; sasa mnataka akatwe tena nje ya CCM? Nini hasa kinawasumbua 'kitengo' ("Kitengo" according to Kingunge, 2015) na CCM?
 

Lowasa katemwa na CCM, Mbowe kalamba mshiko, Lowasa hata kuongea sawa wala kutembea sawa hawezi, tazama hata anapopungia watu mkono, vidole havifunguki.

Kama nyinyi mmemchukuwa mgonjwa ili awe Rais wa Tanzania basi mmepotea sana step, lakini kama mmempokea kumlia fedha zake tu, hapo nawapongeza mmedhihirisha kweli ni wachagga.

Mgonjwa mmoja aliyetemwa na CCM ni mbora kuliko chadema yote.
 
Kwa hiyo CCM huwa na mipango ya kuimarisha upinzani?

So many threads! So little minds!
 
Ditopile alisema ukiwaachia mkeo utamkuta salama, ukiacha pesa hutaikuta. Hatariii.
 
Threads zenye 'Lowasa' zinachangiwa balaa! Wapi Magufuli spectators??
 
Jamaa kwenda cdm anawachanganya sana mana mtu ana take tym anatengeneza habar
Lowassa kashasema mwenye ushahid aende mahakaman maneno mengi ya nin
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…