Edward Lowassa Atembelea Maonyesho ya Nane Nane Morogoro

Mwanahabari Huru

JF-Expert Member
Mar 9, 2015
14,243
34,898
Leo tarehe 7/8/2016, Aliyekuwa waziri Mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania *Mh. Edward Ngoyai Lowassa* (Mjumbe wa Halmashauri kuu ya CHADEMA) alitembelea maonesho ya nanenane mkoani Morogoro; Kuangalia, Kusikiliza na kushauriana na Wakulima mbalimbali juu ya changamoto za kilimo.

Mheshimiwa Edward Lowassa atakua huko kwa siku mbilimbili kwa ajili ya shughuli hiyo.
 

Attachments

  • IMG-20160808-WA0043.jpg
    IMG-20160808-WA0043.jpg
    75 KB · Views: 157
  • IMG-20160808-WA0045.jpg
    IMG-20160808-WA0045.jpg
    58.3 KB · Views: 117
Policcm wangemkataza tena maana wanamihemko sana kumuogopa EL kila anapoenda wanamzuia!! Ipo siku watamkataza hata kwenda kanisani! Wanaogopa maana ana maono makubwa na anakubalika mno! Wanaogopa kivuli chake kila aendapo!!
Leo tarehe 7/8/2016, Aliyekuwa waziri Mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania *Mh. Edward Ngoyai Lowassa* (Mjumbe wa Halmashauri kuu ya CHADEMA) alitembelea maonesho ya nanenane mkoani Morogoro; Kuangalia, Kusikiliza na kushauriana na Wakulima mbalimbali juu ya changamoto za kilimo.

Mheshimiwa Edward Lowassa atakua huko kwa siku mbilimbili kwa ajili ya shughuli hiyo.
 
Leo tarehe 7/8/2016, Aliyekuwa waziri Mkuu wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania *Mh. Edward Ngoyai Lowassa* (Mjumbe wa Halmashauri kuu ya CHADEMA) alitembelea maonesho ya nanenane mkoani Morogoro; Kuangalia, Kusikiliza na kushauriana na Wakulima mbalimbali juu ya changamoto za kilimo.

Mheshimiwa Edward Lowassa atakua huko kwa siku mbilimbili kwa ajili ya shughuli hiyo.
Hajapata zuio la polisi, atasababisha maandamano!
 
Back
Top Bottom