Magonjwa Mtambuka
JF-Expert Member
- Aug 2, 2016
- 34,123
- 32,971
Auto correction....oooops am editing. Autocorrectinon effect.
Auto correction....oooops am editing. Autocorrectinon effect.
Sawa nimekubali kutumia lugha yetu nzuri..asante kwa angalizoAuto correction....
He's serious!Kujifariji...Inapendeza zaidi.
Yupo sana na anafanya kazi zake kama kawaida.Hivi yupo?
Huyo ndiye mzee wa Mabadiliko Lowassa, Lowassa Mabadiliko!Kutoka Umoja wa Katiba ya Wananchi (UKAWA) hadi Umoja wa Mshikamano (UMSHI)...Sounds good....
Gia zishanoki
Ni ushindi wa safari ya matumaini..hakuna mwingine kamandaUshindi gani huo wa 2018 kwa makamanda?