Edward Lowassa ahawakikishia 'Makamanda' ushindi mwaka 2018

Edward Lowassa ahawakikishia 'Makamanda' ushindi mwaka 2018

Wakati akituma salamu za Krismasi na Mwaka Mpya 2018, aliyekuwa Waziri Mkuu, Edward Lowassa amewahakikishia ‘’Makamanda ’’ wategemee ushindi kwa mwaka ujao kwa sababu hiyo haina mjadala.

Ujumbe wangu kwenu wanaCHADEMA, mwaka 2018 utakuwa wa mafanikio makubwa na ninawahakikishia ushindi ni wetu na hilo halina mjadala’’ Lowassa alisema.

Amewataka wanaCHADEMA wazidishe umoja na mshikamano ili wafanikiwe katika mapambano.

VIDEO:
​
Sasa makamanda waanze kununua matambara na ndoo za kupigia deki barabara mwakani. Kazi kwao; Lowasa keshaunguruma. Duh.
 
Salaam zake zina maana nyingi, kwa anayejua to read between the lines.
 
Dah! Haya mapokeo duni ya salam za heri za mzee hapa jukwaani zina maanisha nini!
 
Hahahaaaa!
Anatia huruma sana huyu mzee. Amefikia hatua ya kutaja jina MAKAMANDAAA??? Goodness me!!
 
Tatizo ni pale ambapo wananchi wanachagua upinzani lakini serekali ya CCM inatwaa mamuzi ya wananchi kwa nguvu ya dola.
 
Wakati akituma salamu za Krismasi na Mwaka Mpya 2018, aliyekuwa Waziri Mkuu, Edward Lowassa amewahakikishia ‘’Makamanda ’’ wategemee ushindi kwa mwaka ujao kwa sababu hiyo haina mjadala.

Ujumbe wangu kwenu wanaCHADEMA, mwaka 2018 utakuwa wa mafanikio makubwa na ninawahakikishia ushindi ni wetu na hilo halina mjadala’’ Lowassa alisema.

Amewataka wanaCHADEMA wazidishe umoja na mshikamano ili wafanikiwe katika mapambano.

VIDEO:
​

Hivi bado tuu yupo??
Huyu na odinga wa kenya na maalim seif wa zanzabar kwisha habari yao
 
Huyu ndye aliyezika chadema....yupo kwa kazi maalum,kwakuwa mbowe ameshalamba zake anajifanya haoni.chadema imekuwa mfu...chadema imefika hatua inakimbia midahalo?aibu sna
Mbowe anakuambia ujio wa Rais Magufuli ni fursa kwa CHADEMA!
 
sasa tujue ushindi huu watashiriki uchaguzi au ndio chama kimegraduet!
Jibu lako litakuwa sahihi kama utagundua nani ndiye mwenye CHADEMA kwa sasa.

Kupata picha sahihi angalia kwenye vikao vya CHADEMA taifa utangudua kuwa pamoja na Lowassa kuwa mjumbe wa kamati Kuu kama wajumbe wengine lakini yeye hukaa kwenye meza kuu kama viongozi wakuu wa CHADEMA Taifa.

Kazi ya kumpokea Lowassa na kumuaga kwenye vikao na mikutano hufanywa na Mwenyekiti wa chama Taifa wakati katiba ya CHADEMA inasema Mwenyekiti wa chama taifa ndiye kiongozi mkuu pekee wa chama.
 
Back
Top Bottom