Edward Lowassa ahawakikishia 'Makamanda' ushindi mwaka 2018

Edward Lowassa ahawakikishia 'Makamanda' ushindi mwaka 2018

Jibu lako litakuwa sahihi kama utagundua nani ndiye mwenye CHADEMA kwa sasa.

Kupata picha sahihi angalia kwenye vikao vya CHADEMA taifa utangudua kuwa pamoja na Lowassa kuwa mjumbe wa kamati Kuu kama wajumbe wengine lakini yeye hukaa kwenye meza kuu kama viongozi wakuu wa CHADEMA Taifa.

Kazi ya kumpokea Lowassa na kumuaga kwenye vikao na mikutano hufanywa na Mwenyekiti wa chama Taifa wakati katiba ya CHADEMA inasema Mwenyekiti wa chama taifa ndiye kiongozi mkuu pekee wa chama.
Hivyo nae ni zitto wa pili,sasa kuna huyu alienunua 25% hisa zilizokua za wanachama ,nyalandu nae pia ni kiongozi!
 
[HASHTAG]#2018itapendeza[/HASHTAG]
sasa mzee wetu, ushindi kwenye nn au ni uchaguzi wa chama? maana huku mshasusia au umejisahau?
 
Am saddened by "choreographed" responses of most of the members in this thread. I must admit there are some people who are geared to derail issues raised in this forum as their "duty". Tumshukuru Mungu kwa ujinga wao wenye nia sisizo na Mungu
 
Wakati akituma salamu za Krismasi na Mwaka Mpya 2018, aliyekuwa Waziri Mkuu, Edward Lowassa amewahakikishia ‘’Makamanda ’’ wategemee ushindi kwa mwaka ujao kwa sababu hiyo haina mjadala.

Ujumbe wangu kwenu wanaCHADEMA, mwaka 2018 utakuwa wa mafanikio makubwa na ninawahakikishia ushindi ni wetu na hilo halina mjadala’’ Lowassa alisema.

Amewataka wanaCHADEMA wazidishe umoja na mshikamano ili wafanikiwe katika mapambano.

VIDEO:
​

Tayari keshabugia John Mtembezi
 
Kwa nini hajamtaja Tundu Lisu na kumtakia afya njema?
Hujui kuwa Lowassa anadhani Tundu Lissu atakuwa mpinzani wake katika safari nyingine ya kugombea Urais?

Tundu Lissu kwa Lowassa ni enemy within katika safari ya matumaini!
 
CCM wanajipa moyo tu kichapo cha 2015 nani asiye kijua labda mtoto wa chekechea ndo anaweza asifahamu madhila yaliyo wakuta hao fisi wa lumumba, na ndio maana kuelekea uchaguzi wa 2020 wamekazana kununua viongozi toka upinzani , ngoja tuwaambie nunueni hao wepesi na wasio jitambua ila kura ziko wananchi na ambao wamesha wakataa toka 2015 na kwa taarifa ni kwamba kutokana mambo ya hovyo hovyo yanayo endelea katika awamu hii maadui nao wame ongezeka.
 
Huyu mzee akalee wajukuu alisema akishindwa ataenda monduli kuchunga, sasa nashangaa bado yupo dar sijui anafanya nn. Na daladala hapandi tena, tandale washammiss haendi tena mpaka 2020 daaaaah siasa za bongo movie hizo.yaan kama alishindwa 2015 wakati chama kikiwa na nguvu saiz kinaelekea kufa ndo anawaza kushinda. Mwamasheni pengine anaongea akiwa anaota usingizini
 
Hujui kuwa Lowassa anadhani Tundu Lissu atakuwa mpinzani wake katika safari nyingine ya kugombea Urais?

Tundu Lissu kwa Lowassa ni enemy within katika safari ya matumaini!

Nasikia mzee wa kutubu kashinda tuzo ya amani huko south. Kwa hiyo Kakobe kusema jamaa atubu ni mchochezi tu.
 
Jibu lako litakuwa sahihi kama utagundua nani ndiye mwenye CHADEMA kwa sasa.

Kupata picha sahihi angalia kwenye vikao vya CHADEMA taifa utangudua kuwa pamoja na Lowassa kuwa mjumbe wa kamati Kuu kama wajumbe wengine lakini yeye hukaa kwenye meza kuu kama viongozi wakuu wa CHADEMA Taifa.

Kazi ya kumpokea Lowassa na kumuaga kwenye vikao na mikutano hufanywa na Mwenyekiti wa chama Taifa wakati katiba ya CHADEMA inasema Mwenyekiti wa chama taifa ndiye kiongozi mkuu pekee wa chama.
Katiba yao Kama ya ACT wazalendo. Kuna Kiongozi Mkuu Mwenye Chama (ENL) na Mwenyekiti wa Chama (FAM). Kwa hiyo usishangae Kiongozi Mkuu Mwenye Chama kupewa Heshima hiyo.
 
Wakati akituma salamu za Krismasi na Mwaka Mpya 2018, aliyekuwa Waziri Mkuu, Edward Lowassa amewahakikishia ‘’Makamanda ’’ wategemee ushindi kwa mwaka ujao kwa sababu hiyo haina mjadala.

Ujumbe wangu kwenu wanaCHADEMA, mwaka 2018 utakuwa wa mafanikio makubwa na ninawahakikishia ushindi ni wetu na hilo halina mjadala’’ Lowassa alisema.

Amewataka wanaCHADEMA wazidishe umoja na mshikamano ili wafanikiwe katika mapambano.

VIDEO:
​

Mboe you need to do something earlier as to emphasize Chama.

Yani maneno machache tuu ndio mbaka mtu asome kwenye karatasi kama hotuba?.
Alafu tufafanulie niuchaguzi gani anaoongelea huyu mzee wetu.
 
Lowassa vs Toto Tundu kupeperusha bendera ya chama 2020 urais. Patakuwa patamu sana hapo. Tuombe uzima !!!
 
Back
Top Bottom