Economic Forum at SAUT: Prof. Muhongo, Lissu ndani (March 16, 2013)

Economic Forum at SAUT: Prof. Muhongo, Lissu ndani (March 16, 2013)

chemba limefurika linajiita bukoba boy.......ass...
 
Anaongea Mr Magambo ambaye alikuwa mwanafunzi wa uchumi UDSM, sasa anasoma SAUT. Anasema miaka ya 1960s rasilimali zilifanywa kama njia mojawapo za kujikwamua kutoka katika umasikini. Anadai mwaka 2010 kilimo kilichangia 28.4% ya GDP.
 
Lazima muhogo atoke udenda hapo kama vp amuulize Werema bungeni
 
Mr Magambo anauliza kwanini kuna nchi zina utajiri wa rasilimali lakini bado ni masikini?
 
Anaongea Mr Magambo ambaye alikuwa mwanafunzi wa uchumi UDSM, sasa anasoma SAUT. Anasema miaka ya 1960s rasilimali zilifanywa kama njia mojawapo za kujikwamua kutoka katika umasikini. Anadai mwaka 2010 kilimo kilichangia 28.4% ya GDP.
Sahihisho: Mr. Magambo si mwanafunzi hivi sasa ni Mhadhiri Msaidizi: alisoma shahada ya BA Econ. SAUT (2009) na akaenda UDSM kwa MA in Economics (2012), na sasa ni Assistant Lecturer SAUT. A very smart guy!
 
Anasema rasilimali zetu badala ya kuondoa umasikini zinaleta matatizo kama vile uharibifu wa mazingira na wananchi kufukuzwa katika maeneo yao
 
Sahihisho: Mr. Magambo si mwanafunzi hivi sasa ni Mhadhiri Msaidizi: alisoma shahada ya BA Econ. SAUT (2009) na akaenda UDSM kwa MA in Economics (2012), na sasa ni Assistant Lecturer SAUT. A very smart guy!

Asante kwa sahihisho mkuu, wakati anajitambulisha 'mike' ilikuwa inasumbua ukijumlisha ni kimombo ndio kinatumika hapa.
 
Sasa profesa mzima anapoamua kuwakimbia wanazuoni wenzake anakuwa anatuma ujumbe gani kwa wqnanchi??
Hatahivyo sishangazwi kwa Prof. Muhongo kukimbia midahalo kwakuwa ndio sera yao huko ccm. Na juu ya yote prof. Muhongo ni muongo kwahiyo ameogopa kuumbuliwa mchana kweupe.
 
Mr Magambo anawalaumu watawala ndio chanzo cha umasikini, anadai badala ya kuwa na mikakati ya miaka mingi mbeleni wao wanachofikiria ni kuingiza pesa mfukoni. Ameponda mkakati wa dharula wa kuondoa tatizo la umeme. Anadai rushwa ni tatizo kubwa linaloleta umasikini. Anashauri mahakama ziwe huru na sheria zitungwe kuhusu kuzilinda rasilimali zetu.
 
Makongamano kama haya yangekua live kwenye tv zetu..hivi nchi hii tv zinafanya kazi gani zaidi ya kurusha tamthilia za kichina na kihindi?
 
Sasa profesa mzima anapoamua kuwakimbia wanazuoni wenzake anakuwa anatuma ujumbe gani kwa wqnanchi??
Hatahivyo sishangazwi kwa Prof. Muhongo kukimbia midahalo kwakuwa ndio sera yao huko ccm. Na juu ya yote prof. Muhongo ni muongo kwahiyo ameogopa kuumbuliwa mchana kweupe.

Naongea hapa na mwenyekiti wa maandalizi ya hili kongamano anadai hadi kufikia asubuhi aliwahakikishia anakuja. Sasahv amezima simu yake.
 
Maghbaaaaa!!! Hapo amenena!!

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
"Penye miti hakuna wajenzi" amemalizia hivyo presentation yake. Sasa anakuja prof Mlambiti.
 
Ni sera ya masisiem kukimbia midahalo haya tumeyaona toka 2010,hata aliponaswa ndogai kwenye kipima joto hakuwa na jipya zaidi ya kutoka mapovu....
 
Ni kweli mkuu TBC wangerusha live hii maneno,lkn ndio hivyo tena wako busy kuaminisha Umma kilichofanywa na chama.

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
Prof Mlambiti anadai kwanini theories za uchumi zinafanya kazi katika nchi nyingine hapa kwetu hazifanyi kazi? Andiko lake "POLITICS FROM JK TO JK". Anamaanisha uchumi kutoka katika serikali ya Julias Kambarage hadi serikali ya Jakaya Kikwete.
 
Back
Top Bottom