Echo kwenye simu

pembe

JF-Expert Member
Nov 4, 2010
2,071
2,000
Unampigia mtu simu anapokea unaongea inasikia neno ililoongea linajrudia. Na yeye vilevile anasikia lile neno alilozungumza. Hii inafanya mawasiliano yawe ya shida na isitoshe inalipia. Nasikia eti sababu ni kuwa kuna mtu wa kato anasikiliza mawasiliano yenu. Je hii ni kweli? Hata kama kuna mtu wa kati si wataalamu warekebishe mitambo sisi tusisikie hizo echo?
 

the locksman

JF-Expert Member
May 5, 2012
1,003
1,500
Inawezekana kabisa unae ongea nae kaweka loud speaker. mi nikiona hivo namwambia akitoa loudspeaker nitampigia tena. Nitabia ambayo siipendi kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom