Ebu skia hii!!


Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined Apr 11, 2012
45 0 0
Maisha ni mzunguko,katika hali inayoshangaza ni kuwa unaweza ukaamua jambo na baadae kushindwa kufanikisha au kutokulifanya kabisa.


Jambo lenyewe linaweza kuwa ni la urafiki kati ya mwanamke na mwanaume.Urafiki naouzungumzia hapa ni ule wa kimapenzi.Mwanzo wa urafiki huu huwa mzuri sana mpaka wakati mwingine unamuuliza,ulikuwa wapi siku zote?.Hufikia hatua ya kuwekeana ahadi kwamba nitakuoa,ww ndio chaguo langu la mwisho hakuna lingine.

Kiukweli maneno hayo hutoka moyoni kwa mwanaume,wakati mwingine mwanaume husema,''daah niliwahi kuwa na dem lakini huyu anawafunika woote niliowahi kuwa nao''bila kujua hata wale mwazo wao ulikuwa kama huu.

Yote hayo hufanyika mwanzo kabisa wa mahusiano,ikifika katikati ya mahusiano hapa kila mmoja kashamzoea mwenzake,zile sms zinapungua kama zilikuwa zitumwa kila asubuhi na jioni zitatumwa jioni tu,na kama alikuwa na mazoea ya kuja nyumbani mara kwa mara atakuja mara moja kwa wiki tena umuombe.Inapofika stage hii ndo dalili za kuachana zinakaribia.

Hatua inayofikia ni kuachana,mipango yote ya kuoana imeishia hapo na kila mtu anaangalia ustaarabu wake.Unaweza kujiuliza ni kwann haya hutokea lakini ukweli ni kwamba wanawake wana dharau sana baadhi yao,akiwa anasumbuliwa kila kukicha na wanaume wenye hali zaidi kuliko ww huwa wanaanza dharau na wakati mwingine wanakunyari kana kwamba unaweza kumuhudumia weye?

NB:Dharau si nzuri,heshima umepewa na Mungu hununui popote,tunza heshima yako ili uheshimiwe na wengine hata watoto usipowaheshimu nao hawatakuheshimu..



The end.

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Madam G

Madam G

Member
Joined
Apr 18, 2013
Messages
77
Likes
19
Points
15
Madam G

Madam G

Member
Joined Apr 18, 2013
77 19 15
Vipi ndugu umeongea kwa uchunguuu,nani kakudharau mpaka umevunja ahadiii?pole mwaya
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
aisee, kwahiyo sababu ya mapenzi kuisha ni 'dharau za wanawake' eeh.
 
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined Apr 11, 2012
45 0 0
Acha tu mapenzi haya!

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
aisee, kwahiyo sababu ya mapenzi kuisha ni 'dharau za wanawake' eeh.
dharau za wanawake pale wanapokutana na mtu mwenye kuwazidi wapenzi wao hela.
He is very specific, naona kuna kitu kimemkaa rohoni amekosa pa kukitemea...
 
M

MRS lyimo

Member
Joined
May 7, 2013
Messages
13
Likes
0
Points
0
M

MRS lyimo

Member
Joined May 7, 2013
13 0 0
ni kweli unayosema ndugu lakini unajua kaika mahusiano jaribu kutengeneza mazingira ya kutozoeana ili ahadi zenu zitimie.

binti wa kuoa utamwona ata mwonekano wake, yupo simple, anafahamu maisha i mean hayupo after pesa sana.
tatizo ninyi manatongoza kwa kupitia vitu ka pesa, gari na mali nyingine hamtafuti mapenzi ya kweli ndiyo sababu ya kuchokana..
kumbuka pesa zinaisha au kupungua, gari linachoka, akija mwenye zuri zaidi nitafuata.

acheni kutongoza kwa kutumia vitu ili mpate mapenzi ya kweli,....
 
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2010
Messages
15,206
Likes
2,355
Points
280
M

Mokoyo

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2010
15,206 2,355 280
Hance Mbuya ungekuwa wazi zaidi ungesaidia wengi, speak out ur mind man
 
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined
Nov 9, 2011
Messages
7,024
Likes
36
Points
0
Mwali

Mwali

JF-Expert Member
Joined Nov 9, 2011
7,024 36 0
ni kweli unayosema ndugu lakini unajua kaika mahusiano jaribu kutengeneza mazingira ya kutozoeana ili ahadi zenu zitimie.

binti wa kuoa utamwona ata mwonekano wake, yupo simple, anafahamu maisha i mean hayupo after pesa sana.
tatizo ninyi manatongoza kwa kupitia vitu ka pesa, gari na mali nyingine hamtafuti mapenzi ya kweli ndiyo sababu ya kuchokana..
kumbuka pesa zinaisha au kupungua, gari linachoka, akija mwenye zuri zaidi nitafuata.

acheni kutongoza kwa kutumia vitu ili mpate mapenzi ya kweli,....
Hapo napo ni pakuzingatia!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,580
Likes
872
Points
280
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,580 872 280
dharau za wanawake pale wanapokutana na mtu mwenye kuwazidi wapenzi wao hela.
He is very specific, naona kuna kitu kimemkaa rohoni amekosa pa kukitemea...
nilimiss hiyo sababu. LOL
Mleta mada, pole sana; yaani sometimes sisi wanawake sijui tukoje tu. Ila usijali, waliosema akunyimaye kunde .......si wajinga. one day yes utapata mdada ambaye atakuona wewe hizo ulizonazo ni NYINGI.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
32,038
Likes
5,355
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
32,038 5,355 280
pole kwa masaibu...
 
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined Apr 11, 2012
45 0 0
Mrs lyimo nimekupata nitazingatia ulichosema,ila inauma hasa pale unamuwaza asie na mpango na ww!!daah
 
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined
Apr 11, 2012
Messages
45
Likes
0
Points
0
Hance Mbuya

Hance Mbuya

Member
Joined Apr 11, 2012
45 0 0
nilimiss hiyo sababu. LOL
Mleta mada, pole sana; yaani sometimes sisi wanawake sijui tukoje tu. Ila usijali, waliosema akunyimaye kunde .......si wajinga. one day yes utapata mdada ambaye atakuona wewe hizo ulizonazo ni NYINGI.
Poa ila inachukua muda kumpata kama yule!!
 
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined
Oct 15, 2010
Messages
735
Likes
11
Points
35
Izz

Izz

JF-Expert Member
Joined Oct 15, 2010
735 11 35
Kaka tumekusikia, na umetufikia Ujumbe! Cha msingi watu kubadili tabia sasa....
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,000