Ebu mlioguswa na ushindi tumshauri yafuatayo


britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,754
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,754 2,000
Mimi nimeguswa sana na ushindi wa Magufuli sana sana,

Kwanza ili serikal yake isikwame naomba tu azingatie haya,

1.ateue waziri mkuu hasiyekuwa na Makuu hasiyejulikana kabisa, ambaye hawataendeshana, watu wanawasema kina mwakyembe, lakin sioni kama mwakyembe anaweza kuwa waziri mkuu mzuri, nasikia waziri mkuu ni jamaa mmoja kutoka kusini ana taaluma ya ualimu,

2.Kuhusu kuibiwa tumeibiwa sana, cha kufanya afanye maziara mengi sehem mbali mbali
 
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2015
Messages
10,754
Points
2,000
britanicca

britanicca

JF-Expert Member
Joined May 20, 2015
10,754 2,000
Mimi nimeguswa sana na ushindi wa Magufuli sana sana,

Kwanza ili serikal yake isikwame naomba tu azingatie haya,

1.ateue waziri mkuu hasiyekuwa na Makuu hasiyejulikana kabisa, ambaye hawataendeshana, watu wanawasema kina mwakyembe, lakin sioni kama mwakyembe anaweza kuwa waziri mkuu mzuri, nasikia waziri mkuu ni jamaa mmoja kutoka kusini ana taaluma ya ualimu,

2.Kuhusu kuibiwa tumeibiwa sana, cha kufanya afanye maziara mengi sehem mbali mbali
Kuna Mtu Mzito Alinambia Sospeter Muhongo Ndo Atapewa, Sikutaka Kubisha lakin waziri mkuu ni mwalimu anatokea maeneo ya kusini
 
K

KIBOSHO MANDUU

Member
Joined
Oct 6, 2015
Messages
26
Points
0
K

KIBOSHO MANDUU

Member
Joined Oct 6, 2015
26 0
wachague yeyote. wtz niwakulazimishiwa. Mungu ndie mteteziwetu. tumejaribu njia ya democrasia imeshindikana.njia ya damu hatutaki. kilichobaki ni kumlilia ALLAH
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
479
Points
225
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
479 225
Waziri mkuu lazima awe mkatoliki.
Hutaki unaacha
 
Kasinja jr

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2017
Messages
950
Points
1,000
Kasinja jr

Kasinja jr

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2017
950 1,000
Bado una msimamo ule ule? Teh teh the JPM wanyorosheeee
 

Forum statistics

Threads 1,284,202
Members 493,978
Posts 30,817,083
Top