Easy TV kulikoni?

Zanta

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,021
2,000
Wanabodi, jana ilipofika saa sita usiku chanel za mzee Mengi zikawa hazionyeshi tena, sasa naomba kuuliza ni kwamba Mzee Mengi kajitoa ili tununue king‘amuzi chake au kuna nini hapa? Hawa tcra wanafanya kazi gani maana star tv ilishajitoa mapema sasa huu si tutakua na utitiri wa ving‘amuzi ? Mwenye details ya hii mambo naomba anijulishe
 

kaka km

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
1,309
2,000
Kuepusha huo usumbufu nunua ving'amuz vyote,ndio malengo au dhumun la tcra mkuu kama ulikua hujui.
 

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Jun 16, 2010
2,429
0
Hawa Easytv nilikua nawakubali sana. Ila nimegundua ni wababaishaji wakubwa,hawana huduma kwa wateja,simu zao hazipatikani.
 

Mwana Ilala

JF-Expert Member
Jan 29, 2013
1,303
1,500
Mm binafsi piga Ua, Hata Channel zote za Kibongo wakiamua ku-izira Easy TV, sitohama kwani wao Ndio walio ninywesha Maji ya Digitali kabla hata ya Hao TCRA hawajaamua hii Nchi iingie katika Mfumo wa Kidigitalia.

Pamoja na kutokuwa na Customer Care lakini Huduma zao ni Superb kuliko Ving'amuzi vingine achilia Mbali Baba-lao ambao ni DSTV

TCRA ni ndumi la kuwili kwani walishatoa tamko kuwa Kila Kisambuzi kitakacho pewa leseni lazima wahakikishe kuwa wanarusha Channel za Nyumbani zote bure. Kwa Mantiki kuwa kama kifurushi ulicholipia kimeisha, basi uendelee kuona Channel zote za Bongo/Nyumbani bure hadi pale utapopata tena hela ya kwenda kulipia.

Ufuatiliaji umekuwa ZIRO.
 

Zanta

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,021
2,000
Mm binafsi piga Ua, Hata Channel zote za Kibongo wakiamua ku-izira Easy TV, sitohama kwani wao Ndio walio niloninywesha Maji ya Digitali kabla hata ya Hao TCRA hawajaamua hii Nchi iingie katika Mfumo wa Kidigitalia.

Pamoja na kutokuwa na Customer Care lakini Huduma zao ni Superb kuliko Ving'amuzi vingine achilia Mbali Baba-lao ambao ni DSTV

TCRA ni ndumi la kuwili kwani walishatoa tamko kuwa Kila Kisambuzi kitakacho pewa leseni lazima wahakikishe kuwa wanarusha Channel za Nyumbani zote.

Ufuatiiaji umekuwa ZIRO.
tcra majanga sana sijui twende wapi
 

Zanta

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,021
2,000
Inaniuniza sana pale wale tulio wapa dhamna ya kutusimamia wanatututosa ! TCRA please tunaomba jibu
 

Uncle Rukus

JF-Expert Member
Jun 16, 2010
2,429
0
Kesho lazima niwaibukie wanipe majibu ya kueleweka

Mimi nimekwenda kwa wakala wao akaniambia kuwa amewasiliana nao wakamwambia kuwa channel hizo labda zinaweza kurudi baada ya wiki moja. Neno "labda" limenikatisha tamaa kabisa.

Ilikuwa hivi hivi ilipopotea hewani Startv. Kama ukipata mda ebu pitia kwa ofisi zao utuletee majibu ya kueleweka
 

Lwesye

JF-Expert Member
Sep 29, 2012
5,295
0
Easy TV wameanza kuwa wezi na hawana heshima kwa wateja wameshindwa kusema sababu tumebaki tunakisia tu TCRA wameacha wafanye atakacho kuna macheannel mia ya wachina maajabu
 

Zanta

JF-Expert Member
Apr 4, 2011
2,021
2,000
Mimi nimekwenda kwa wakala wao akaniambia kuwa amewasiliana nao wakamwambia kuwa channel hizo labda zinaweza kurudi baada ya wiki moja. Neno "labda" limenikatisha tamaa kabisa.

Ilikuwa hivi hivi ilipopotea hewani Startv. Kama ukipata mda ebu pitia kwa ofisi zao utuletee majibu ya kueleweka
Mkuu sikupata muda wa kupitia ila lazima niwabukie la sivyo wturudishie chetu twarudisjie dekoda yao
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,453
2,000
Mimi mwenzenu nipo tofauti sana, huwa sina mzuka na hizi televisheni za bongo.

So far katika Easy TV kuna Channel Ten, TBC hizi zinatosha kwa vipindi vya kitanzania na taarifa za habari ukiongezea na Clouds na DTV huko wapenzi wa burudani wataendelea kuburudika.

Hao ITV, EATV na Capital wana lipi la maana mnalolikosa???
 

morphine

JF-Expert Member
Jan 26, 2012
3,374
2,000
hivi kuna anaejua undani wa Easy TV? Ofisi yao kuu iko wp? Inamilikiwa na nani? Na makeke yangu yooote bado sijawahi kukutana na mtu anasema anafanya kazi ofisi zao hata kwa kupitia rafiki wa rafiki yake rafiki yangu...mweeee:hand:
 

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,453
2,000
Easy TV wana ofisi zao kuu pale ilipo ZhongHua Garden Mikocheni (Victoria).

Mmiliki wake ni mzee mmoja wa Kichina na muda mwingi huwa anakuwepo hapo ofisini kwao.

hivi kuna anaejua undani wa Easy TV? Ofisi yao kuu iko wp? Inamilikiwa na nani? Na makeke yangu yooote bado sijawahi kukutana na mtu anasema anafanya kazi ofisi zao hata kwa kupitia rafiki wa rafiki yake rafiki yangu...mweeee:hand:
 

Idimi

JF-Expert Member
Mar 18, 2007
13,481
2,000
hivi kuna anaejua undani wa Easy TV? Ofisi yao kuu iko wp? Inamilikiwa na nani? Na makeke yangu yooote bado sijawahi kukutana na mtu anasema anafanya kazi ofisi zao hata kwa kupitia rafiki wa rafiki yake rafiki yangu...mweeee:hand:

Ofisi zao zipo pale Moroko, jengo ilipo zhonghua garden. Mbona kwangu channel za Mengi zipo? Ila star tv ndo iliondolewa kitambo sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom