E Fm mbona mnakomalia suala la Bashite hivyo?

Vyeti vipo kwani kafika fika vipi hapo sema akivitoa sahizi mtahamia kwenye njaaa nyiee kaza kaza mzee wa koromije
Kama wengine walivyotumbuliwa na yy pia
 
aliona fahari kuwaweka watu ndani sasa zamu yake. AMA KWELI MUNGU NI MKUBWA NA KUNA WENGINE NAO ATAWAADHIBU.
Malipo ni hapa hapa duniani
 
Huyo mama popote alipo mwambieni hatukupendezwa na kile kitendo,na huyu jamaa lazima atumbuliwe au wale waliotumbuliwa warudishwe kazini afu kampeni ya kupinga kugushi vyeti isiendelee
 
Awaoneshe vyeti kama kina nani nyie?
Nani aliyetumbuliwa aliwaonesha vyeti?
 
Habari wakuu

Hiki kituo cha redio wanajiita mziki mnene siwaeliwi kabisa,mana kila break lazima wamponde Bashite.

Amewakosea nini?
Mwambie Daudi aweke vyeti vyake mezani....
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…