Duu kumbe MKINGA gamba? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duu kumbe MKINGA gamba?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mkekuu, Apr 26, 2012.

  1. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mcheki itv, amejitambulisha mwenyewe kuwa yeye ni sisiem damu ile ya asili,na ndiyo maana anaonekana kavaa shati la kijani.ANAONEKANA LIVE ktk marumbano ya hoja.
     
  2. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    anawakebehi magamba tu lakini moyoni ukimcheki ni M4C
     
  3. M

    MZALAMO JF-Expert Member

    #3
    Apr 26, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 471
    Likes Received: 209
    Trophy Points: 60
    Ana moyo kama bado yuko magamba.
     
  4. STEIN

    STEIN JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 1,764
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbuka wazee wengi walianzia CCM, kwa hiyo si jambo la kushangaza watu kusema yeye ni CCM...

    Ila Matendo yake ni CDM 100%
     
  5. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #5
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,703
    Likes Received: 590
    Trophy Points: 280
    mkuu ahsante kwa taarifa! Kumbe huyu mpiganaji ni mwenzetu wana ccm! Basi inabidi chama kimtumie ktk kutokomeza uchochezi na sumu chafu unaoonezwa na huyu muhuni lema.
    CCM TUNA MUNGU, POLISI, MAHAKAMA BUT CHADEMA WAO WANA MUNGU PEKE YAKE.
     
  6. mkibunga

    mkibunga Senior Member

    #6
    Apr 26, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 196
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ccm tuna majeshi,mahakama, serikali dhaifu, wazee wa kuhutubiwa, magwaride, majambazi, wezi, wanyonyaji, wakopeshaji kwa dada zao kama maige
     
  7. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #7
    Apr 26, 2012
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 4,718
    Likes Received: 1,211
    Trophy Points: 280
    Huyu Mkinga ni sisiemu damu. Na alijitosa kuwania ubunge jimbo la songea mjini, akichuana na emmanuel nchimbi. Zikazuka tuhuma za ushirikina. The rest is history.
     
  8. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #8
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,982
    Likes Received: 1,087
    Trophy Points: 280
    siyo gamba tu,ni jiwe la chumvi
     
  9. M

    Mkekuu JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    umesahau kitu muhimu sana kwenu,hujamtaja shetani na yeye ni wenu pia.
     
  10. Paul Kijoka

    Paul Kijoka JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 25, 2010
    Messages: 1,400
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Unajua hatuna vyombo vya habari huru hasa ili Almasi Nyangasa akupe air time ya kutosha jifanye wewe gamba.
    Naamini Mengi ni GAMBA kuliko mkinga. Watangazaji wamejaa uoga. Its time now to have a revolutionary Radio and TV.
    Mkinga ata CCM hawamtaki.
     
Loading...