Duu! Huyu Head Teacher Nouma!!


Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
1,257
Points
0
Mawenzi

Mawenzi

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
1,257 0
MAMBO YA SHULE ZETU ZA MSINGI!!


Ticha: Ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa??

Denti 1: Siyo mimi!

Denti 2: Wala sihusiki!

Denti 3: Kwanza mimi jana sikuja shule!

Ticha alipoona wanafunzi wote ni majuha, akaamua kumwita Mkuu wa Shule. Mkuu wa Shule aliwauliza swali lile lile, na mambo yakawa yale yale! Ndipo Mkuu wa Shule akamwita mwalimu pembeni na kumnong'oneza: "Lakini una hakika muuaji yumo darasa hili??!!"
 
G

gastone

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Messages
329
Points
0
G

gastone

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2012
329 0
Huyo mkuu wa shule atakuwa mulugo!
 
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2011
Messages
618
Points
195
D

dy/dx

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2011
618 195
hahahahaha hiyo ni kali sana mkuu...
 
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined
Oct 12, 2012
Messages
52
Points
0
RWEYONGEZA MUTTA

RWEYONGEZA MUTTA

Member
Joined Oct 12, 2012
52 0
MAMBO YA SHULE ZETU ZA MSINGI!!


Ticha: Ni nani aliyemuua Chifu Mkwawa??

Denti 1: Siyo mimi!

Denti 2: Wala sihusiki!

Denti 3: Kwanza mimi jana sikuja shule!

Ticha alipoona wanafunzi wote ni majuha, akaamua kumwita Mkuu wa Shule. Mkuu wa Shule aliwauliza swali lile lile, na mambo yakawa yale yale! Ndipo Mkuu wa Shule akamwita mwalimu pembeni na kumnong'oneza: "Lakini una hakika muuaji yumo darasa hili??!!"
Huenda wote wapo sahihi manake kunaerza kukawa na mwanafunzi anaitwa mkwawa lakini ingekuwa sahihi angeuliza nani alimuua chifu mkwawa wa iringa nadhani hao madent wangekuwa magenious!!! Bt ni kali tu hahaahahah
 

Forum statistics

Threads 1,283,665
Members 493,764
Posts 30,796,175
Top