Hapo nisidanganye ndio mana, nilitaman niende dar tena ninue hata mzungu au mwarabu .Mkuu ulipiga shoo za kitaifa. Vipi ulituwakilisha mpaka kimataifa.
Dushe unavotumia sana ndo lina zid kuwa strong. Ogopa sana kitombi akakutombea mtu wako mana mm nna experience ndgu.Peleka dushe ikafuliwe kama sururu za kwenye machimbo manake nahisi itakua imepungua sana makali na imekua fupi kwa hizo duara Mia3 ulizodril, alafu kula sana mchicha ili kuimarisha uwezo wako wa kuona sbbu izo sehem zinapunguza sana uwezo wa kuona ikizichungulia sana mfano maandishi yako kuna sehem umeandika kicwa badala ya kichwa
Aiseeeeeeeeeee
Hakika amenizidi mkuuVipi chief ,huyu jamaa kweli amekuzidi kwa idadi ya kula papuchi