Dushe langu pumzika

Dushe langu pumzika

Jaman kama kicwa cha habar hapo juu mm ni kijana wa miaka 29, hakika nataka nianze mwaka kivingine.
Hpa nilipo nimeoa lakin nimefanya na nafanya ufusika nwingi sana wa kiumalaya.
Kiufupi nimewala hawa warembo kama miatatu hiv tangia niko na miaka 17.
Nimeona dudu hii itulie mwaka ujao sitaki ujinga.
Nimenunua malaya, nikachoka tambua hapo sija include na idadi ya wa kununua, nimekula wamama nimekula vitoto vidogo( nimetoa bikra 6). Cha ajabu hawa watt walinipenda na wwngine wameolewa still wananikumbuka hata kusahau no yangu ngumu.
Kuna mda nikiwa dom au dar maeneo tofaut natongoza demu namla siku hiyo hiyo tena wakt mwingine mazingira hatarishi.
Mf dom nilimbembeleza mama mmoja mke wa mtu anitunukumwisho akakubali ila akasema niende nae kwake aweke mizgo, then akatoka nikamla nyuma ya nyumba mme wake yupo ndani saa nne usiku.
Demu mmoja bint dar nilbanwa na nyegez nikawa kama namtongoza alivo kubali nikanza kumshika shika alivolegea nilimtia kichochoron maeneo ya mabibo huko, mpaka kuna mtu alitukuta ndo namalizia.
yan mbinu za kumla bint nawambien sio kuomba ili nikumtega kumpa touch za romance za mana, atatoa hata peupe mana akili inamhama

Nilikuwa nikiona mrembo aidha maeneo ya home au wap lazma niombe game na ntafanikiwa.nna miaka mitatu kwenye ndoa issue mpaka wife alijua nilimla dogo mmoja mpangaji mwenzangu yy akiwa ndani..
kondom nilikuwa nakumbuka kuwa nazo mfukoni ila sio mara zote nilitumia na hii ilinipa hofu sana nisijiamn kwamba tayar wadudu ntakuwa nao, hasa mwenzangu akikazana tukapime mm hofu kibao full chenga, nikajipa iman alipopima wakat wa ujauzito na akawa poa ndipo nami nikaenda nikakuta poa, bas kila mda ndom nilikumbuka.
Miaka ya karibun ndo nikakuuhu hasa bada ya kuajiriwa na pia nikawa naomba wadada tupime akiwa safi namla nawaza mwingine. Yan kwa wiki unakuta kila siku nakula mchepuko.
Kwa kufupisha tu huo ni badhi ya ufusika.
Malaya wa badoo nisamehen , instagram na site kibao za warembo.
Mm kwa sasa nimeokoka , dushe langu la mke wangu tu.
namshukuru mungu niko safi kiafya.
Namtafuta mchungaji aniombee kama majin yamo yatoke.
Nenda kaungame kanisani
 
Jaman kama kicwa cha habar hapo juu mm ni kijana wa miaka 29, hakika nataka nianze mwaka kivingine.
Hpa nilipo nimeoa lakin nimefanya na nafanya ufusika nwingi sana wa kiumalaya.
Kiufupi nimewala hawa warembo kama miatatu hiv tangia niko na miaka 17.
Nimeona dudu hii itulie mwaka ujao sitaki ujinga.
Nimenunua malaya, nikachoka tambua hapo sija include na idadi ya wa kununua, nimekula wamama nimekula vitoto vidogo( nimetoa bikra 6). Cha ajabu hawa watt walinipenda na wwngine wameolewa still wananikumbuka hata kusahau no yangu ngumu.
Kuna mda nikiwa dom au dar maeneo tofaut natongoza demu namla siku hiyo hiyo tena wakt mwingine mazingira hatarishi.
Mf dom nilimbembeleza mama mmoja mke wa mtu anitunukumwisho akakubali ila akasema niende nae kwake aweke mizgo, then akatoka nikamla nyuma ya nyumba mme wake yupo ndani saa nne usiku.
Demu mmoja bint dar nilbanwa na nyegez nikawa kama namtongoza alivo kubali nikanza kumshika shika alivolegea nilimtia kichochoron maeneo ya mabibo huko, mpaka kuna mtu alitukuta ndo namalizia.
yan mbinu za kumla bint nawambien sio kuomba ili nikumtega kumpa touch za romance za mana, atatoa hata peupe mana akili inamhama

Nilikuwa nikiona mrembo aidha maeneo ya home au wap lazma niombe game na ntafanikiwa.nna miaka mitatu kwenye ndoa issue mpaka wife alijua nilimla dogo mmoja mpangaji mwenzangu yy akiwa ndani..
kondom nilikuwa nakumbuka kuwa nazo mfukoni ila sio mara zote nilitumia na hii ilinipa hofu sana nisijiamn kwamba tayar wadudu ntakuwa nao, hasa mwenzangu akikazana tukapime mm hofu kibao full chenga, nikajipa iman alipopima wakat wa ujauzito na akawa poa ndipo nami nikaenda nikakuta poa, bas kila mda ndom nilikumbuka.
Miaka ya karibun ndo nikakuuhu hasa bada ya kuajiriwa na pia nikawa naomba wadada tupime akiwa safi namla nawaza mwingine. Yan kwa wiki unakuta kila siku nakula mchepuko.
Kwa kufupisha tu huo ni badhi ya ufusika.
Malaya wa badoo nisamehen , instagram na site kibao za warembo.
Mm kwa sasa nimeokoka , dushe langu la mke wangu tu.
namshukuru mungu niko safi kiafya.
Namtafuta mchungaji aniombee kama majin yamo yatoke.
Nimependa ulipomalizia!!!
 
Na mtoto wako atafanyiwa hivi...narudia tena mtoto wako atafanyiwa hivi. Awe wa kiume au wa kike atafanyiwa hivi. Malaya mkubwa.
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] mbona roho imekuuma sana alikupitia nn [emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jaman kama kicwa cha habar hapo juu mm ni kijana wa miaka 29, hakika nataka nianze mwaka kivingine.
Hpa nilipo nimeoa lakin nimefanya na nafanya ufusika nwingi sana wa kiumalaya.
Kiufupi nimewala hawa warembo kama miatatu hiv tangia niko na miaka 17.
Nimeona dudu hii itulie mwaka ujao sitaki ujinga.
Nimenunua malaya, nikachoka tambua hapo sija include na idadi ya wa kununua, nimekula wamama nimekula vitoto vidogo( nimetoa bikra 6). Cha ajabu hawa watt walinipenda na wwngine wameolewa still wananikumbuka hata kusahau no yangu ngumu.
Kuna mda nikiwa dom au dar maeneo tofaut natongoza demu namla siku hiyo hiyo tena wakt mwingine mazingira hatarishi.
Mf dom nilimbembeleza mama mmoja mke wa mtu anitunukumwisho akakubali ila akasema niende nae kwake aweke mizgo, then akatoka nikamla nyuma ya nyumba mme wake yupo ndani saa nne usiku.
Demu mmoja bint dar nilbanwa na nyegez nikawa kama namtongoza alivo kubali nikanza kumshika shika alivolegea nilimtia kichochoron maeneo ya mabibo huko, mpaka kuna mtu alitukuta ndo namalizia.
yan mbinu za kumla bint nawambien sio kuomba ili nikumtega kumpa touch za romance za mana, atatoa hata peupe mana akili inamhama

Nilikuwa nikiona mrembo aidha maeneo ya home au wap lazma niombe game na ntafanikiwa.nna miaka mitatu kwenye ndoa issue mpaka wife alijua nilimla dogo mmoja mpangaji mwenzangu yy akiwa ndani..
kondom nilikuwa nakumbuka kuwa nazo mfukoni ila sio mara zote nilitumia na hii ilinipa hofu sana nisijiamn kwamba tayar wadudu ntakuwa nao, hasa mwenzangu akikazana tukapime mm hofu kibao full chenga, nikajipa iman alipopima wakat wa ujauzito na akawa poa ndipo nami nikaenda nikakuta poa, bas kila mda ndom nilikumbuka.
Miaka ya karibun ndo nikakuuhu hasa bada ya kuajiriwa na pia nikawa naomba wadada tupime akiwa safi namla nawaza mwingine. Yan kwa wiki unakuta kila siku nakula mchepuko.
Kwa kufupisha tu huo ni badhi ya ufusika.
Malaya wa badoo nisamehen , instagram na site kibao za warembo.
Mm kwa sasa nimeokoka , dushe langu la mke wangu tu.
namshukuru mungu niko safi kiafya.
Namtafuta mchungaji aniombee kama majin yamo yatoke.
Sifa mbaya hiyo, utakufa uache mzigo kwa wanaobaki bure
 
Brother Mackney, Nakuhakikishia , Tabia uliyonayo ni ngumu sana kuacha.. Huwez acha kirahisi namna hii... Kama wiki hii had j2 ikipita hujagonga nje, na uje u_reply hapa kwenye hii comment yangu.
Hata mimi nakazia ..akiacha anitafute nina zawadi yake ...hiyo tabia ni kama addiction nyingine tu ..
 
Hizo gharama na muda uliwekeza kwenye papuchi. Ungeutumia vizuri saizi ungekuwa unaendesha Tesla kama Mo.
 
Nenda kaungame kanisani
Nataka nikaombewe mkuu.
Mana hii addiction sitaki tena.
Kuna demu alikuwa na chura hatar chuo fulan kibaha nilitaka mzigo akanza kunipa habar zangu kwamba mm napenda sana chin na nimegonga weng, akasema una jin mahaba sasa namin itabid niombewe. Namn maneno yake mana asingweza jua habar zangu kila nikikutana na mtu alikuwa anapiga simu ananiambia.
Niliomba sana mzigo niliambulia denda kila siku na kumtia madole.
Yy akasema mpaka nitulie anichunguze sasa huo mtihan ukawa mgumu na mtu ukitoka na mwingine tu anajua.
Dunian kuna mambo, nikasema hata kama jin namla. Yupo fb sema kutoa trfa za mtu noma
 
Imegarim kiasi , ila show zilikuwa za kibabe sana na wengi nikiwapata wale wa kawaida sio wapenda hela.
Ila hawa wa mitandaon na masister du. Ten ilikuwa inawatosha.
Hizo gharama na muda uliwekeza kwenye papuchi. Ungeutumia vizuri saizi ungekuwa unaendesha Tesla kama Mo.
 
Imegarim kiasi , ila show zilikuwa za kibabe sana na wengi nikiwapata wale wa kawaida sio wapenda hela.
Ila hawa wa mitandaon na masister du. Ten ilikuwa inawatosha.
Mkuu ulipiga shoo za kitaifa. Vipi ulituwakilisha mpaka kimataifa.
 
[emoji41][emoji41][emoji41]
FB_IMG_1544979073609.jpeg
 
Peleka dushe ikafuliwe kama sururu za kwenye machimbo manake nahisi itakua imepungua sana makali na imekua fupi kwa hizo duara Mia3 ulizodril, alafu kula sana mchicha ili kuimarisha uwezo wako wa kuona sbbu izo sehem zinapunguza sana uwezo wa kuona ikizichungulia sana mfano maandishi yako kuna sehem umeandika kicwa badala ya kichwa
 
Back
Top Bottom