Dunia ilimuogopa Idd Amini Dadaa?

Dunia ilimuogopa Idd Amini Dadaa?

Sasa na wewe ndio umefanya nini?

Unamwambia mwenzako aache mapenzi ya kidini wakati wewe comment yako inaonyesha wazi kabisa una chuki dhidi ya dini fulani,

Angalia hapo kwenye RED unasema "Ingieni" na sio "Ingia" kwani hapo ulikua unawajibu wote wenye hiyo dini uliyoonyesha chuki zako au ulikua unamjibu mtu mmoja tuu?

Acha hizo chuki Mkuu utaishia kupata vidonda vya tumbo bure!!
Nilikua nawajib wote wenye tabia kama hyo wapo weng sana humu jf

Nb: Hata mimi ni muislamu..
 
Acheni mapenzi ya dini kwenye mambo ya msingu..
Kuna video halisi hata youtube inamuonesha idd amin anapokea bendera ya chama cha mapinduzi(ni kama bndera ya taifa kwa kipnd hcho) huku anawapongeza wanajeshi wake kwa uvamizi ule ..
Na akasema "wakat mwngine mambo yakiwa mazuri tutasafisha mpaka dsm"..kwahyo hao wanajeshi waliopgana club ndio wakapeleka bendera kwa amir jeshi mkuu wa nchi yao.??

Ingieni darasan badala ya kushinda madrasa tu,ungeingia darasan ungejua kwamba mwaka 1972 idd amin alirusha kombora pale mwanza akajitetea kuwa ni mwanajeshi asiye na nidhamu ndiyo alifanya hivyo..

Baadae ndege ya kivita ya Uganda ikiendeshwa ya Amni mwenyewe iliingia mpaka mpaka wa Tanzania hali iliyo7bishaa taharuki na hakuna kauli iliyotoka uganda..

Na kama hujui tanzania haikuingia vitani ili iipige uganda nia ilikuwa ni kuondoa majeshi ya uganda yaliyokuwa yanakalia sehem ya Tanzania ambao wewe kutokana na dini yako unasema walikuwa club..

Lakini baada ya kuyaondoa majeshi ya amini viongozi wakuu wa jeshi wakat huo wkamshauri mwalimu kuwa wakimuacha atakuja kujipanga zaid na kuwasumbua tena baadae hvyo wamfuate kulekule wamalize kazi kabisa..

Elimu,Elimu,Elimu..

Ungeweza kabisa kumsahihisha na kujibu kwa staha bila kuandika maneno ya kashfa kwa dini ya mwenzio.
 
idi-amin1.jpg


Kama kuna kitu wazungu walimchukia Amin ni ku order mabalozi wambebe.
 
Ungeweza kabisa kumsahihisha na kujibu kwa staha bila kuandika maneno ya kashfa kwa dini ya mwenzio.
Ni kwamba haujaona post yake au unajifanya hauoni.??

Ameandika kwamba "Idd Amin aliponzwa na uislam wake."..
Mtu kama huyo unamjibu vipi.??

Nasisitiza na mimi ni muislamu pure..
 
Jamaa akiwa pembeni mwa pool.
 

Attachments

  • 3712903.jpg
    3712903.jpg
    88.7 KB · Views: 46
Hizo video za youtube ndo zile za last king of scotland
Huyu jamaa nimemshangaa sana, anajisifu Elimu, ala anaamini Video zikiwekwa youtube ndiyo za kweli, wakati kila mtu anaweza weka video yake pale.
 
Mimi nadha ilikuwa ni njia ya kumchafua maana ukiangilia kita usawa hususani kama haki za binadam sizani kama wangelaza dam.
 
Kwa wale waliona mkanda wa Idd amini, ambaye alijirekodi Akibaka, akila maini ya watu,akifanya mapenzi kwenye gari kwenye mashindano ya magari, akiua na kuweka vichwa kwa friza, akiua wazi wazi, akibadili gavana kwa kuita hela ya uganda toilet paper, n.k n.k
Nimekuwa nikijiuliza maswali mia kidogo
1. Huu mkanda ni wa kuigiza tuu au ni kweli?
2. Zilikuwa wapi jumuiya za kimataifa, na Africa mashariki, haki za binadamu n.k
3. Kwanini hakushtakiwa na kufugwa kwa ukiukwaji mkubwa hivyo?
Au dunia ilimogopa
Namba moja ndo jibu propaganda tu zile
 
Acheni mapenzi ya dini kwenye mambo ya msingu..
Kuna video halisi hata youtube inamuonesha idd amin anapokea bendera ya chama cha mapinduzi(ni kama bndera ya taifa kwa kipnd hcho) huku anawapongeza wanajeshi wake kwa uvamizi ule ..
Na akasema "wakat mwngine mambo yakiwa mazuri tutasafisha mpaka dsm"..kwahyo hao wanajeshi waliopgana club ndio wakapeleka bendera kwa amir jeshi mkuu wa nchi yao.??

Ingieni darasan badala ya kushinda madrasa tu,ungeingia darasan ungejua kwamba mwaka 1972 idd amin alirusha kombora pale mwanza akajitetea kuwa ni mwanajeshi asiye na nidhamu ndiyo alifanya hivyo..

Baadae ndege ya kivita ya Uganda ikiendeshwa ya Amni mwenyewe iliingia mpaka mpaka wa Tanzania hali iliyo7bishaa taharuki na hakuna kauli iliyotoka uganda..

Na kama hujui tanzania haikuingia vitani ili iipige uganda nia ilikuwa ni kuondoa majeshi ya uganda yaliyokuwa yanakalia sehem ya Tanzania ambao wewe kutokana na dini yako unasema walikuwa club..

Lakini baada ya kuyaondoa majeshi ya amini viongozi wakuu wa jeshi wakat huo wkamshauri mwalimu kuwa wakimuacha atakuja kujipanga zaid na kuwasumbua tena baadae hvyo wamfuate kulekule wamalize kazi kabisa..

Elimu,Elimu,Elimu..
Acha uongo nimesoma history primary to A level cjawah fundishwa habari za kuvamiwa na ndege toka Ug na si hili la vta hata historia nyngne za Tanganyika na Zenj cjawah fundishwa shule bali nimekuja Fahamu kwa kusoma sources tofauti eti bendera ya chama ndio kama ya nchi hv 78 bendera ya Taifa haikuwepo? We sema umeangalia video ile ya RTD now TBC acha kuandika kama umetoka Pulse club
 
Akikukuta na demu wako anakunyan'ganya hadharani
Mh, Rais aliigiza mkanda usio na heshma kiasi hiki?
Video sahihi ni ile huwa inaonyeshwa na TBC na sijui why haiuzwi kwenye libraries hadi hii ya Last King of Scotland ndio imezoeleka wakati imejaa propaganda
 
Naongelea ile video halisi..
Siongelei zile za movie ya laking of scotland
Ww ulisema watu waache kukaa madrasa cjui elimu x3 utafikili ww ulifundishwa shule wakati nawe umeona kwenye video, historia ya nchi yetu imefichwa sana ndugu hebu tafuta hichi kitabu usome (Kwaheri ukoloni kwaheri uhuru)
 
Vita vya kagera wanajeshi wastaaf wa Uganda wandamizi wanasema haikua mpango wa kuivamia Tanzania wala si mpango wa kukusudia vita ila jeshi wao mwenye cheo cha chini alipitikiwa na ujana kuvuka mpaka na kupigana club za starehe .Kilichotokea kama kawaida baadh ya majeshi kujifanya wababe akarudi kuchukua wenzake hapo ndipi tafran ilianza.Wastaaf hao wanasema haukua mpango wa Idd amin dadaa.Idd amin alikua ni muislam na ameharamishiwa kula nyama ya mtu ama kudhini .Hakuwahi kula nyama ya mtu.Aliponzwa na uislam wake na mikakati yake .Pamoja na hayo ubabe wake ni kama tu wa viongozi wa kiafrika waliopo sasa.
Mnapenda sana kujificha kwenye kichaka cha Uislam pindi mnaposhindwa kujenga hoja? Mnaisingizia sana dini yenu kwa mambo ya kipumbavu kama haya.
 
Propaganda kwa amini zimepikwa nyingi sana hata faida yake haionekani
 
Back
Top Bottom