Duka gani naweza kupata Samsung S8 Dar?

Duka gani naweza kupata Samsung S8 Dar?

Acha izo ww km huna uwezo wa kununua s8 vunga.
Nenda youtube kuna reviews kibao wanasema ni simu nzuri sana...
Sema battery ndogo 3000mah ingetakiwa iwe above that

Kuna watu huwa mnabisha tuu hata kama ni ukweli..!! Hebu pitia hii link hapa upunguze ubishi kama ni lugha inasumbua nijulishe nikuwekee kwa kiswahili.

5dd1709dfc3cea9b7f244cd90e077960.jpg



2ff30843c8cd7af298af94307826c529.jpg


Samsung promises update to rid the Galaxy S8 of its red screen issue
 
Huna uwezo wa kununua iyo simu kaa kimya endelea na Tekno.

933e6e2bdf227e573484c5075850fa10.jpg


Nlitegemea wewe ni great thinker kumbe limbukeni huelewi kitu, kama ni mbishi basi bishana kwa facts sasa mambo ya mimi kutumia tecno yamekujaje? Embu screenshot nione hiyo ya bei ghali unayotumia uwe umeshinda wewe
 
tunda l
933e6e2bdf227e573484c5075850fa10.jpg


Nlitegemea wewe ni great thinker kumbe limbukeni huelewi kitu, kama ni mbishi basi bishana kwa facts sasa mambo ya mimi kutumia tecno yamekujaje? Embu screenshot nione hiyo ya bei ghali unayotumia uwe umeshinda wewe
tunda lililong"atwa katikati hizo simu huwa nazielewa kinouma sema tu tatizo mkwanja.....
 
933e6e2bdf227e573484c5075850fa10.jpg


Nlitegemea wewe ni great thinker kumbe limbukeni huelewi kitu, kama ni mbishi basi bishana kwa facts sasa mambo ya mimi kutumia tecno yamekujaje? Embu screenshot nione hiyo ya bei ghali unayotumia uwe umeshinda wewe
Sasa iyo IoS unaona nayo ni simu ya kujisifia unatumia. Ndo matatizo ya kujua simu ukubwani
Screenshot_20170424-154600.png
 
Ushauri wa bure siku zo
Jamani Samsung S8 ishafika kweli bongo maana nmehangaika sana kuitafuta madukani nimeenda nakuta zimejaa s7 na s7 edge Tu!!" Anaejua wapi niende duka ambalo nikienda ntapata kwa Dar es Salaam.
Ushauri wa bure katika kununua vitu kama hivi hasa pale vinapokuwa vipya kwenye market, Always nenda kwa dealership. Elase utauziwa clone za pale city centre upige mayowe!!!
 
Sasa iyo IoS unaona nayo ni simu ya kujisifia unatumia. Ndo matatizo ya kujua simu ukubwaniView attachment 500480

Ulikuwa unaongelea bei ndio nikataka kukuonesha ninayotumia ni ghali kuliko hiyo S8 uliyosema siwezi kuinunua. Nimekuonea huruma baada ya kuliona bandiko lako hili

[emoji1484]

Sasa Mkuu nitoke kwenye S7 nirudi kwenye S6 edge?
Mi nahitaji hela , yani nauza kwasababu nahitaji nimefulia na asset niliyo nayo ni hii simu.
Ningekua sijafulia....huezi ku-trade S7 na anything less than s7 edge!
 
Sasa iyo IoS unaona nayo ni simu ya kujisifia unatumia. Ndo matatizo ya kujua simu ukubwaniView attachment 500480

Alafu masikini unatumia S7 ila duos dah na kelele zote hizo una tofauti gani na mwenye hizo tecno ulizokuwa unazipondea ukijipa kichwa kwamba unatumia flagship ya Samsung. S7 Duos lini ilikuwa flagship??
 
Ulikuwa unaongelea bei ndio nikataka kukuonesha ninayotumia ni ghali kuliko hiyo S8 uliyosema siwezi kuinunua. Nimekuonea huruma baada ya kuliona bandiko lako hili

[emoji1484]
Ni ghali kwakua wewe wa kuja kutoka Kolomije sasa una ushamba ushamba wa simu ndo wanakushikisha basi unajiona umenunua bei ghali kumbe ushamba tu.
Huna uwezo wa S8 kaa kimya tumia tekno
 
Alafu masikini unatumia S7 ila duos dah na kelele zote hizo una tofauti gani na mwenye hizo tecno ulizokuwa unazipondea ukijipa kichwa kwamba unatumia flagship ya Samsung. S7 Duos lini ilikuwa flagship??
We una mtindio wa ubongo wewe.
Sasa Duos inahusiana na nn labda.
Unatapatapa
 
Unaweza anza chini taratibu ukapanda mkuu, ila simu ni anasa (starehe) sio asset,ukiwa na pesa ya ziada ndio ununue isikuharibie mipango yako ila kinyume chake ni ulimbukeni.
ustaarabu ni kitu kizuri sana mkuu msamehe mwenyewe nilishamuona mwandiko unasadiki umri, umri unasadiki preferences simu kwake ndiyo kila kitu
Jf kila mtu anatafuta kivuli chake
 
Back
Top Bottom