Duh! Wanaume tumeshakuwa deal!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! Wanaume tumeshakuwa deal!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Engager, Oct 22, 2011.

  1. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #1
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Imepungua kwa Albino sasa imehamia kwa wanaume!!

    "Uchawi mpya umeibuka nchini Zimbabwe ambapo mbegu za uzazi za wanaume zimekuwa dili kiasi cha kundi la wanawake kuwabaka wanaume na kisha kuiba mbegu zao za kiume. Habari za wanaume kubakwa zimetangazwa ktk miji ya Harare, Gweru na Mashonaland. Wanawake watatu wametiwa mbaroni katika mji wa Gweru kutokana na matukio ya kuwabaka wanaume waliyoyafanya hivi karibuni. Wanawake hao walikamatwa ktk gari lao ambalo wamekuwa wakilitumia kama chambo cha kuwavuta wanaume kwa kisingizio cha kuwapa lifti. Ndani ya gari kulikutwa kondom 33 ambazo zilikuwa na mbegu za kiume za wanaume tofautitofauti. Wanaume wanapo kubali kupewa lifti, hutekwa kwa bunduki na kupelekwa sehemu za mbali ambako hulazimishwa kufanya mapenzi na wanawake hao kwa kutumia kondom au wakati mwingine bila hata kinga huku wakiwa wameelekezewa bunduki. Baada ya hapo wanawake hao hukusanya mbegu za kiume na kisha kuwatupa wanaume hao pembeni ya barabara. Wanawake hao wamekuwa wakizikusanya mbegu hizo za kiume na kuzitumia ktk masuala ya kishirikina".

    Haya sasa! Sipati picha haya mambo yakiingia bongo nadhan hakutakuwa na haja ya mtutu...lol
     
  2. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #2
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,899
    Likes Received: 19,465
    Trophy Points: 280
  3. HAZOLE

    HAZOLE JF-Expert Member

    #3
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,321
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    uje bongo tupambane.....
     
  4. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 13,942
    Likes Received: 2,104
    Trophy Points: 280
    Ni nipo tayri wanibake, hao wanawake iwapo ni wazuri,,raa iliyoje.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,214
    Likes Received: 1,615
    Trophy Points: 280
  6. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #6
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 12,967
    Likes Received: 890
    Trophy Points: 280
    Kila siku yaja na mambo mchanganyiko
     
  7. M

    Maswalala Senior Member

    #7
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh hi nayo mpya ss kwel 2tapon
     
  8. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #8
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,954
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Sasa kama hawajavaa kinga hiyo mbegu anazikusanyaje?
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    acha utoto, hata ukitaka kukusanya mbegu kwenye kikombe inawezekana. Sio lazima kinga.
     
  10. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,954
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    Ok, nimeacha utoto nimekuelewa. Kumbe wanatembea na Vikombe na mbengu zikabaki fresh kama ilivyo! Kwa jinsi ulivyo mzoefu gonjwa la zina haukosi wewe.
     
  11. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,890
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mimi natamani waanzishe na Tz, tumechoka kutongoza huku tunadenguliwa na kupigwa kalenda utadhani tuna kesi mahakamani. Hii ikianza kwetu, mambo ya mabinti kutufanya wanaume ATM yatakuwa yamekoma yenyewe.
     
  12. SMU

    SMU JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 7,642
    Likes Received: 1,666
    Trophy Points: 280
  13. Engager

    Engager JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    ...lol
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,816
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    Ushawahi kulazimishwa kulamba sukari weye? inageuka chungu ajabu!
     
Loading...