duh! dully sykes unaikumbuka hii?

King'asti

JF-Expert Member
Nov 26, 2009
27,757
2,000
Yaani nimecheka! Huu ni utani wa ngumi kama sio ugomvi wa mawe. Ama, tumetoka mbali aisee.
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,967
2,000
na nyimbo zake hazichoshi ati!toka enzi hiyo!jamaa anaujua mziki!yeye, Q CHILLAR na mwana FA ni wasanii ninaowasalute SANA!MNOO! kibongoflava bongoflava
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom