Duh! ALOEVERA

Duh! ALOEVERA

Tugutuke

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Posts
501
Reaction score
168
Hivi hii alovera ndo kimekuwa kigezo cha makampuni ya dawa kutumia jina hilo ili kupata fedha nyingi? Kila anayekuja na dawa ya meno,mafuta ya kujipaka,sabuni,dawa za nywele,vidonge utasikia muuzaji eti ni aloevera!
Basi tusubiri siku si nyingi zitakuja SIMU za ALOEVERA.
lol
 
na wabongo tukiona kitu kimeandikwa Alovera basi tunajua ndo chenyewe hicho, lol
 
alovera enZi zetu...zama hizi ni UPU..UZI MTUPU.
 
Alovera ni zaidi ya uijuavyo, yani kuanzia chai, juice, mafuta, dawa ya meno, na blabla zote zilizosalia.
 
Back
Top Bottom