Duh! ALOEVERA | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Duh! ALOEVERA

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Tugutuke, Mar 27, 2012.

  1. Tugutuke

    Tugutuke JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 459
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hivi hii alovera ndo kimekuwa kigezo cha makampuni ya dawa kutumia jina hilo ili kupata fedha nyingi? Kila anayekuja na dawa ya meno,mafuta ya kujipaka,sabuni,dawa za nywele,vidonge utasikia muuzaji eti ni aloevera!
    Basi tusubiri siku si nyingi zitakuja SIMU za ALOEVERA.
    lol
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,114
    Likes Received: 2,219
    Trophy Points: 280
    Haaaaaaa pia na magari ya Aloevera!!
     
  3. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,799
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    hahahaaaa
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,139
    Likes Received: 4,066
    Trophy Points: 280
    Chit chat
     
  5. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,944
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    na wabongo tukiona kitu kimeandikwa Alovera basi tunajua ndo chenyewe hicho, lol
     
  6. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #6
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kuna chupi za aloevera pia.!
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alovera enZi zetu...zama hizi ni UPU..UZI MTUPU.
     
  8. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #8
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    kuna chupi za aloevera pia.!
     
  9. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,513
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    tajeni vyote...
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,019
    Likes Received: 5,189
    Trophy Points: 280
    mmmmmmmmmmh
     
  11. Negrodemus

    Negrodemus JF Gold Member

    #11
    Mar 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 2,022
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    tutakuja kuambiwa kuna condom za aloevera!
     
  12. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    hii nimeipenda, sasa inamaana zitakuwa na harufu ta aloevera au?
     
  13. S

    Skype JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 7,284
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Alovera ni zaidi ya uijuavyo, yani kuanzia chai, juice, mafuta, dawa ya meno, na blabla zote zilizosalia.
     
Loading...