Dudubaya na majigambo yake bila unafiki


LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2013
Messages
3,877
Likes
5,289
Points
280
LUBEDE

LUBEDE

JF-Expert Member
Joined May 7, 2013
3,877 5,289 280
Nilikuwa nafuatilia interview ya dudubaya kwenye kipindi cha mkasi s09e09 dudubaya kanifurahisha sana jamaa,hakika huyu ni stress free zone,yupo free sana kuelezea hisia zake huyu jamaa,hakika binafsi nimekuwa mshabiki wako wa damu,hauna unafiki kabisa DUDU...safi sana mkuu.
 
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Messages
4,848
Likes
2,064
Points
280
Bill

Bill

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2007
4,848 2,064 280
Nilikuwa nafuatilia interview ya dudubaya kwenye kipindi cha mkasi s09e09 dudubaya kanifurahisha sana jamaa,hakika huyu ni stress free zone,yupo free sana kuelezea hisia zake huyu jamaa,hakika binafsi nimekuwa mshabiki wako wa damu,hauna unafiki kabisa DUDU...safi sana mkuu.
Sasa ndugu ikiwa kakufurahisha wewe binafsi, na haujataka kueleza hata kitu kimoja alofanya hadi kufurahi unabaki kusema tu yuko free stress sijui na sisi tunaweza vp kutoa hitimisho kuwa huyu kweli yuko free stress, bila kupata ni nini alofanya. Ni bora ungebaki nayo hii kitu kichwani kwako maana hapa haina tija, hatuna cha kujifunza
 
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2015
Messages
5,655
Likes
6,230
Points
280
Kingsharon92

Kingsharon92

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2015
5,655 6,230 280
Huyu jamaa wewe humjui vizuri waulize maderevatax wa mwanza hotel watakuambia ana tabia mbovu sana halafu ni mbabe kupigwa makofi kuko nje tu
 
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined
Jan 18, 2014
Messages
16,253
Likes
15,356
Points
280
Jambazi

Jambazi

JF-Expert Member
Joined Jan 18, 2014
16,253 15,356 280
Huyu jamaa wewe humjui vizuri waulize maderevatax wa mwanza hotel watakuambia ana tabia mbovu sana halafu ni mbabe kupigwa makofi kuko nje tu
Nyie wasukuma kweli washamba hivi kweli unapigwa kofi na mwanaume mwenzako na unamkenulia macho big no! Mwambie aje na huku Arusha aje aoneshe ubabe wake huku tumrudishe dar na skin tait!
 
Heri lee

Heri lee

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2013
Messages
966
Likes
395
Points
80
Age
28
Heri lee

Heri lee

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2013
966 395 80
Nyie wasukuma kweli washamba hivi kweli unapigwa kofi na mwanaume mwenzako na unamkenulia macho big no! Mwambie aje na huku Arusha aje aoneshe ubabe wake huku tumrudishe dar na skin tait!
huko ni mashujaa wa bangi, mirungi, na viroba..wale jamaa wakipiga bangi na viroba usijaribu kuwasogelea, coz wanaishi kwa nguvu za stimu za bangi na viroba ni hatari sana..
 
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined
Sep 20, 2012
Messages
836
Likes
537
Points
180
M

madmankache

JF-Expert Member
Joined Sep 20, 2012
836 537 180
ni ujiko kwa msanii/kioo cha jamii kuonesha hisia zako bila kujicontrol? mimi binafsi nadhani msanii ni mtu ambaye hatakiwi kuendekeza mihemuko na kuexpose hisia za aina yoyote kwa hadhira bali anatakiwa amudu sana hisia zake na mdomo wake,mana kuna vitu sio vizuri kuvisema mbele ya jamii.
 
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined
Mar 17, 2013
Messages
1,785
Likes
517
Points
280
hewizet

hewizet

JF-Expert Member
Joined Mar 17, 2013
1,785 517 280
Mashaka bhana....

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
M

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2015
Messages
236
Likes
152
Points
60
M

mwarabu wa dubai

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2015
236 152 60
Nilikuwa nafuatilia interview ya dudubaya kwenye kipindi cha mkasi s09e09 dudubaya kanifurahisha sana jamaa,hakika huyu ni stress free zone,yupo free sana kuelezea hisia zake huyu jamaa,hakika binafsi nimekuwa mshabiki wako wa damu,hauna unafiki kabisa DUDU...safi sana mkuu.
Dudubaya huwa hafichi kitu kuhusiana na maisha yake.
 
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2015
Messages
7,080
Likes
9,278
Points
280
screpa

screpa

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2015
7,080 9,278 280
Lile jina la mamba vipi Shetta kamuachia?
 

Forum statistics

Threads 1,235,745
Members 474,742
Posts 29,233,599