bigmind
JF-Expert Member
- Oct 28, 2015
- 12,457
- 12,714
Unamanisha yako, inapokea kila size??Hata sjaelewa
Unamanisha yako, inapokea kila size??Hata sjaelewa
Haaaaa napendaga fujo zako tu ila nakuvutiaga pic kuwa hawa wa dizaini yako uwa ni.........Hahahhaa hunipendi nakwambia [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Haaaaa napendaga fujo zako tu ila nakuvutiaga pic kuwa hawa wa dizaini yako uwa ni.........Hahahhaa hunipendi nakwambia [emoji125][emoji125][emoji125][emoji125]
Punguza uongo dogo!! Yaani una mbolo yenye urefu wa robo tatu ya rula ambayo ni sawa na inchi 9 halafu umeenda kwa dokta akakwambia uume wako ni wa kawaida tu!!!Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza
Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Ipo angalia... Kilichosahaulika ni ile kitu ina urefu wa robo tatu ya rulaUmesahau kuongezea kuwa ni denti wa miaka 28...
Ang tods hv. Bmjm theSito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza
Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Malizia tuHaaaaa napendaga fujo zako tu ila nakuvutiaga pic kuwa hawa wa dizaini yako uwa ni.........
Wataratibu sana kwa wapenzi waoMalizia tu
Oky wala hujakoseaWataratibu sana kwa wapenzi wao
Sawa chautunduOky wala hujakosea
Chautundu wapiiiSawa chautundu