Dudu yake imekuwa ndogo mpaka amekimbia

Dudu yake imekuwa ndogo mpaka amekimbia

Umefuatlia siku nend rud alaf unakula mzigo dk 12 mamaaaaa[emoji16][emoji16][emoji16][emoji23][emoji23]
 
Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza

Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Ulitakiwa umuandae kisawa sawa, amwage hata mara nne, kabla haujaingiza. Pole sana mkuu.
 
Punguza uongo dogo!! Yaani una mbolo yenye urefu wa robo tatu ya rula ambayo ni sawa na inchi 9 halafu umeenda kwa dokta akakwambia uume wako ni wa kawaida tu!!!

Ulivua suruali uume ukasimama dokta akauona ni inchi 9 (robo tatu rula) au ulimsimulia tu??

Uume wenye urefu wa inchi 9 sio wa kawaida kamwe!!!

Au wewe ni domo zege huwezi kutongoza kwa hiyo unajipa promo kuwa una mbolo kubwa ili wapenda mihogo ya jang'ombe wajilete uwapate kirahisi!! ??
Huenda alimaanisha ¾ ya 6" ruler (ruler fupi) ambayo ni kama 4.5"

Hiyi ni kawaida tena below average.
 
Back
Top Bottom