Muzine
JF-Expert Member
- May 4, 2017
- 32,366
- 60,492
Wanaume kutokujiaminiKwa mtazamo wako tatizo linakua wap?
Wanaume kutokujiaminiKwa mtazamo wako tatizo linakua wap?
Bahari ya shamu.Mim mumu kibamia je ww bwawa
Naisikiag iyo bahar ila nasikia n tamu xn ikikutan n kibamiaBahari ya shamu.
Ulitakiwa umuandae kisawa sawa, amwage hata mara nne, kabla haujaingiza. Pole sana mkuu.Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza
Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Huenda alimaanisha ¾ ya 6" ruler (ruler fupi) ambayo ni kama 4.5"Punguza uongo dogo!! Yaani una mbolo yenye urefu wa robo tatu ya rula ambayo ni sawa na inchi 9 halafu umeenda kwa dokta akakwambia uume wako ni wa kawaida tu!!!
Ulivua suruali uume ukasimama dokta akauona ni inchi 9 (robo tatu rula) au ulimsimulia tu??
Uume wenye urefu wa inchi 9 sio wa kawaida kamwe!!!
Au wewe ni domo zege huwezi kutongoza kwa hiyo unajipa promo kuwa una mbolo kubwa ili wapenda mihogo ya jang'ombe wajilete uwapate kirahisi!! ??
Naona umemega kipande tu hahahaha Mkuu heshma kwakoTarehe 17 dec 2017, saa 10:45 alifanikiwa kumpata mwanamke mwenye miaka 28 kisha akafanya naye kwa dakika 12.....
Mfuate PM labda munaweza kutana ukamuelewa kwa vitendo, ili jitaide usije kuacha chupi kwa mbio.Nimetoka kapa hapa...mmh