Mwinyi_ole_mushi
JF-Expert Member
- Oct 29, 2015
- 1,636
- 4,421
Katubu
Hapa sasa hata mm sipati jibu lakin pia mwanamke aweza kuwa sabb ya kujiamn au la...ttzo tu as lng as ww mwanaume ur conscious itakafuna...ninavyoona mm..Kwann msijiamini tu jaman
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] akiweka picha niite kwa herufi kubwa pleaseMi ata sijaona sehemu mwanamke alivyokimbia
Anachezea kufulia la segerea huyu."dent"
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]Punguza uongo dogo!! Yaani una mbolo yenye urefu wa robo tatu ya rula ambayo ni sawa na inchi 9 halafu umeenda kwa dokta akakwambia uume wako ni wa kawaida tu!!!
Ulivua suruali uume ukasimama dokta akauona ni inchi 9 (robo tatu rula) au ulimsimulia tu??
Uume wenye urefu wa inchi 9 sio wa kawaida kamwe!!!
Au wewe ni domo zege huwezi kutongoza kwa hiyo unajipa promo kuwa una mbolo kubwa ili wapenda mihogo ya jang'ombe wajilete uwapate kirahisi!! ??
Naona anasoma qtUmesahau kuongezea kuwa ni denti wa miaka 28...
Inch 9 [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Robo tatu ya rula kwa hiyo 23cm
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza
Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Mmmm hii story kama ya kutunga vile
tafuta like za nguvu
Umesahau kuongezea kuwa ni denti wa miaka 28...
endelea kujibrand utapata tu soko
Ndoto za alfajiri siyo nzuri
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...Duh kibamia cha papuchi tena
"Dakidari"hmm tz ya vi-wonder hii
Kibamia?
"dent"
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...Hata sjaelewa
Tarehe 17 dec 2017, saa 10:45 alifanikiwa kumpata mwanamke mwenye miaka 28 kisha akafanya naye kwa dakika 12.....
Sawa
Nimetoka kapa hapa...mmh
miaka 28 huyu dent ama mwalimu?ati kanumba kafa na bongo movie imekufa?hamuoni vipaji hivi!!!
nilichoelewa hiyo siku ilikuwa jumapili usiku.
Ha ha ha ha noma sana
Una nyota ya msamaha wa rais. Jitahidi
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...Unahisi utapata wateja?
Vipi alikurudishia chenji yako baada ya kukataa re-match...!Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza
Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA