Dudu yake imekuwa ndogo mpaka amekimbia

Dudu yake imekuwa ndogo mpaka amekimbia

Tatizo sio papuchi ndogo hapana kijana, ukweli ni kuwa kama gari umebahatika kupata ambayo sio mpyaaa ulipoagiza Japan ila imetembea km chache na mmiliki akaamua kukuuzia.
Unatakiwa uitumie hiyo gari hadi uizoee maana la sivyo utaiona mpyaaa muda wote kwa ushamba wako
 
Punguza uongo dogo!! Yaani una mbolo yenye urefu wa robo tatu ya rula ambayo ni sawa na inchi 9 halafu umeenda kwa dokta akakwambia uume wako ni wa kawaida tu!!!

Ulivua suruali uume ukasimama dokta akauona ni inchi 9 (robo tatu rula) au ulimsimulia tu??

Uume wenye urefu wa inchi 9 sio wa kawaida kamwe!!!

Au wewe ni domo zege huwezi kutongoza kwa hiyo unajipa promo kuwa una mbolo kubwa ili wapenda mihogo ya jang'ombe wajilete uwapate kirahisi!! ??
[emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28] [emoji28]
 
Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza

Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...


Mwengine amefumaniwa huku STORY: FUMANIZI LA UKUBWANI

na mwingine hajui kutongoza hukuu Stori: Jinsi ya Kumtongoza Mwanamke
 
Mmmm hii story kama ya kutunga vile
tafuta like za nguvu
Umesahau kuongezea kuwa ni denti wa miaka 28...
endelea kujibrand utapata tu soko
Ndoto za alfajiri siyo nzuri
Duh kibamia cha papuchi tena
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...


Mwengine amefumaniwa huku STORY: FUMANIZI LA UKUBWANI

na mwingine hajui kutongoza hukuu Stori: Jinsi ya Kumtongoza Mwanamke
 
Tarehe 17 dec 2017, saa 10:45 alifanikiwa kumpata mwanamke mwenye miaka 28 kisha akafanya naye kwa dakika 12.....
Nimetoka kapa hapa...mmh
miaka 28 huyu dent ama mwalimu?ati kanumba kafa na bongo movie imekufa?hamuoni vipaji hivi!!!
nilichoelewa hiyo siku ilikuwa jumapili usiku.
Ha ha ha ha noma sana
Una nyota ya msamaha wa rais. Jitahidi
Unahisi utapata wateja?
dadako amekimbia dushe njoo muonee Ushauri: Aliomba MACHINE kwa Mungu, alipopewa akaikimbia...


Mwengine amefumaniwa huku STORY: FUMANIZI LA UKUBWANI

na mwingine hajui kutongoza hukuu Stori: Jinsi ya Kumtongoza Mwanamke
 
Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza

Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Vipi alikurudishia chenji yako baada ya kukataa re-match...!
 
Back
Top Bottom