Dudu yake imekuwa ndogo mpaka amekimbia

Dudu yake imekuwa ndogo mpaka amekimbia

Oky ila ikija kwenye suala La mapnz Hakuna haja ya kuangalia mshahara bali upendo tu na kuheshimiana ukisema utumie sjui cheo na pesaa ulizonazo mapnz ya hivyo yana tabu sana
Ni kweli lkn hizi ni indicator muhimu kwao na ni wachache wanaoa mwanamke anaemzidi kipato labda kupiga na kusepa tu
 
Ndo maana wanaume wanaogopa kweli kutongoza wanawake waliopo fresh kimaisha
Dada asikwambie mtu kuishi na mwanamke mwenye pesa ndan ya nyumba inataka moyo haswa mwanaume ukwa huna hata kaz..naongea yashanikuta bint yule hakuwah ninyanyasa lakn nafc yangu ilikuwa haina raha wala aman na shida mkizinguana kidg utahis anakufanyia vile kisa huna kitu kumbe sio...
 
Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza

Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
sijaelewa labda uweke na picha kabisa
 
Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza

Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Robo tatu ya rula kwa hiyo 23cm
 
Dada asikwambie mtu kuishi na mwanamke mwenye pesa ndan ya nyumba inataka moyo haswa mwanaume ukwa huna hata kaz..naongea yashanikuta bint yule hakuwah ninyanyasa lakn nafc yangu ilikuwa haina raha wala aman na shida mkizinguana kidg utahis anakufanyia vile kisa huna kitu kumbe sio...
Kwann msijiamini tu jaman
 
Back
Top Bottom