Muzine
JF-Expert Member
- May 4, 2017
- 32,364
- 60,495
Morning mamyGood morning babygirl
Morning mamyGood morning babygirl
Oooh Nashukuru sana maana nimeona mauza uza tuTarehe 17 dec 2017, saa 10:45 alifanikiwa kumpata mwanamke mwenye miaka 28 kisha akafanya naye kwa dakika 12.....
I'm fineMorning mamy
Kapeace vpGood morning babygirl
PouwaKapeace vp
Nipo naangaliaa kipind wanahoji Eti mwanaume akioa mwanamke aliyemzid mshahara kinachotokea ni mwanaume kunyanyaswa kuna ukweli hapo?I'm fine
twend pm tUkayajengePouwa
Hakuna ukweli japo ke nyingi tukiwa vizuri kiuchumi na nyodo huongezekaNipo naangaliaa kipind wanahoji Eti mwanaume akioa mwanamke aliyemzid mshahara kinachotokea ni mwanaume kunyanyaswa kuna ukweli hapo?
Una greese?twend pm tUkayajenge
Naona wanaume wengi wanasema wananyanyaswa na hawapendi kuoa wanawake waliowazid mishaharaHakuna ukweli japo ke nyingi tukiwa vizuri kiuchumi na nyodo huongezeka
Wapo wachache ambao anakuwa na adabu zote mume anapetiwa km mtoto mshahara ukitoka unawekwa mezani wanaupangia bajeti
Sito sahau tar 17/12/2017,sa 10:45pm,niliweza pata mwanamke mwenye miaka 28, nilimfatilia kwa Muda Mrefu sana bila mafanikio kabisa,wahenga walisema"mtafutaji hachoki hakichoka hupata"kwel niliweza kumpata yule mdada,hakika sikuamini maumbile yake, kwani nilijaribu kuingiza nyoka yangu hakiweza kupita ipasavyo, badae ilifanikiwa kupita nilitumia kama dakika 12 hivi kumaliza cha kwanza, baadae alikataa kabisa kurudia kwani alisema namuumiza.
Lakini nikiangalia mtambo wangu ni robotatu ya rula ikiwa Full imesimama,sikujua tatizo kwa wakati ule ,basi kesho yake tar 18 nilimfata dakidari nikamueleza Tatizo lilonisubua ,majibu alionipa dakitari"uume wako ni wa kawaida sana haiwezekani mwanamke akukimbie,"basi nilimfata yule denti, akasema hatoweza fanya mapenzi na mimi kwa sababu namuumiza
Nimeamini kumbe wanawake nao wanavibamia kama wasemavyo kwa wanaume!!!
Yalionitokea ndo hayo wakuu ila ringi hainihusu kabisa!!!!!!!!POVU RUKSA
Mwanaume anapenda kunyenyekewa kwahiyo anahofia kupandwa kichwaniNaona wanaume wengi wanasema wananyanyaswa na hawapendi kuoa wanawake waliowazid mishahara
Ndo maana wanaume wanaogopa kweli kutongoza wanawake waliopo fresh kimaishaMwanaume anapenda kunyenyekewa kwahiyo anahofia kupandwa kichwani
Yes by nature wanapenda tuwatii na ni rahisi kumtii huku unamla kisogo ukiwajulia mbn fresh tuNdo maana wanaume wanaogopa kweli kutongoza wanawake waliopo fresh kimaisha
halafu mwanamke, hahahahaUmesahau kuongezea kuwa ni denti wa miaka 28...