Dubai. The Down Town (pdf) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dubai. The Down Town (pdf)

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kivumah, Jun 10, 2011.

  1. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,387
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    .....Angalia kazi za Milkono ya Mwanadamu ktk Ujenzi.
    DUBAI
     

    Attached Files:

  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,283
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    jeuri ya mshiko
     
  3. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ambayo inatokana na matumizi mazuri ya rasiliamli na mipango thabiti pamoja na utekelezaji ulioukua commited.
     
  4. shiumiti

    shiumiti JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 4, 2009
    Messages: 438
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Duuuuhhh!!!!!
    Kweli wenzetu wako mbali!!!!!!!!
     
  5. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #5
    Jun 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,183
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Hata mbuyu ulianza kama mchicha tujipe moyo!!
     
  6. Anko Sam

    Anko Sam JF-Expert Member

    #6
    Jun 10, 2011
    Joined: Jun 30, 2010
    Messages: 3,212
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Only people with vision and determinationa can do these. Viongozi wetu wamekata tamaa wameamua kuchukua vyetu mapema! Bongo zao zimefika mwisho wa kufikiri bora tuwatoe madarakani tuanze upya!
     
  7. kisu

    kisu JF-Expert Member

    #7
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 762
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Nina safari ya kwenda Dubai kesho alfajiri kutoka Muscat kwa gari. Nitaanza safari saa 10 alfajiri na safari itachukua masaa 5 mpaka 6. Sababu kuu ya kuondoka alfajiri ni kukwepa joto kali katika kipindi hiki cha mwaka. Joto ambalo linafikia 47 to 50 deg. Centigrade. Tunashukuru viyoyozi vinatusaidia. Nitakuwa huko kwa muda wa siku 3 pamoja na family, na tume plan kutembelea Khalifa Tower (World Tallest Tower), Emirates Mall, Dubai mall and Deira market.
     
  8. P

    Percival JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Mar 23, 2010
    Messages: 2,352
    Likes Received: 474
    Trophy Points: 180
    Hawa watu wanaendelea sababu hawana choyo au chuki. Pamoja na kua na utajiri wao bado wanakaribisha wawekezji kutoka pande zote duniani kuja nchini kwao na kufungua miradi na hapo wote wanafaidika.
     
  9. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #9
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,816
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 160
    Mwarabu hana chuki? Hivi upo dunia gani weye
     
  10. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #10
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Waarabu wachoyo kama mbwa!
     
  11. Achahasira

    Achahasira JF-Expert Member

    #11
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    acha ubaguzi kwa kirangi na kabila! Kila kabila au rangi kuna wabaya na wazuri.mimi nime hakikisha hiI.siku moja nilikuwa na Mchukia muhindi.lakn jamaa alinisaidia katika shida yangu kuliko ata ndugu zangu.
     
  12. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #12
    Jun 11, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,860
    Likes Received: 1,647
    Trophy Points: 280
    "In the next 5 years of my administration, Kigoma will be built and transformed to become the Dubai of Africa"-Jakaya Kikwete
    Nasubiri.......
     
  13. upele

    upele JF-Expert Member

    #13
    Jun 11, 2011
    Joined: Mar 3, 2010
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ndiyo dunia but only voiceof one day all dissappear
    Allah karim
    cONQUEST-DONT GAIN YOUR WORLD AND LOSE YOUR SOUL
     
  14. eddiom

    eddiom Member

    #14
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 56
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    safari ya Muscat to Dubai ni masaa 4 kwa mwendo wa 120km per hour na sio masaa 6. ila kama una residence visa upange q pale border ucheleweshwe.
     
  15. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #15
    Jun 11, 2011
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Good will and strong determination with commitment ndo msingi wa yote hayo. Matumizi mazuri ya raslimali pia ni msingi wa mafanikio yao.
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,675
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    ..Mtakalia hayo hayo....wenzenu wanafanya mambo ya uhakika nyie mnaishi kwa matumaini tu yasiyotekelezeka!!!
     
  17. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #17
    Jun 11, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,589
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Nilikuwa Dubai 2005 lakini maendeleo waliyonayo kwa kasi yetu itatuchukua miaka 150 kuwafikiwa. Huu ndi ukweli ambao haupingiki!
     
Loading...