Donald Trump alivyosema waafrika tunapaswa kutawaliwa ulidhani alikuwa anaropoka? Bado tuko kwenye Evolution of man, ndio maana muda WOTE tunawaza kuzaa, kula na pombe.MTU akipewa madaraka anaangalia tumbo lake, familia yake, ndugu zake,marafiki zake, CHAMA chake, kabila lake,dini yake na kisha mwisho ukoko ukibaki anaipa NCHI ile.Waafrika WOTE tunahii kasumba, bora tukubali wazungu washike nyazifa za juu serikalini kisha sisi kwakuwa bado yuko kwenye Evolution of man tushike za chini ili tunapobadilika huenda na akili ITAKUWA inakuja kichwani.
Ukitaka kuthibitisha hili angalia humu jukwaani, Kuna MTU hasomi kilichoandikwa Yeye nikupayuka anachoona kinamfaa, anasoma kichwa cha habari anaanza kuunhurumisha uharo na kupoteza maana ya Uzi NA jukwaa kwa ujumla.