Dubai kujenga Hotel yenye msitu wa mvua

Dubai kujenga Hotel yenye msitu wa mvua

Hata tuhamishiwe Dubai Watanzania wooote na wao Waarabu waje huku, tutabakia hapo tulipoikuta Dubai huku wao wakitumia rasilimali zilizopo kuijenga Tanzania yao mpaka Tanzania ikue na kuizidi Dubai huku tukijiuliza tena hivi sisi tupo karne ya ngapi na Dubai yetu embuona Tanzania inavyoongoza kwa majengo marefu duniani. Ulevi wa kisiasa ndio maendeleo yetu, tumebakia kupiga domo na kuwindana ktk lingo za kisiasa nani kasema nini na nani ashughulikiwe. Majizi yanalindana humo kwa humo yakijilimbikizia mali na familia zao bila kujali binadamu wenzao. Elimu imenyimwa mbolea haikui na sio kipaumbele, mitahala ya elimu ni butu sana inazalisha wanaoitwa vilaza lakini wapo vyuoni. Dubai haijengwi kwa kutunishiana mishuli baina ya chama tawala na upinzani, haijengwi ktk majukwaa ya siasa wala kwa maneno ya kwenye kanga. Tubakie kuwa watizamaji maana wote tukiwa wajenzi wa miji mikubwa tutashindwa kuheshimiana.
 
We can't have every beautiful thing available in other countries..
 
Hiyo nayo ni point mkuu. Ila Dom napo patajengwa airport kubwa itakahoweza accomodate ndege kubwa kama za Emirates na Qatar airways. Wale waarabu weupe tu hawatushindi.. Wenyewe wana mafuta sisi tuna gas, dhahabu, almas, tanzanite, mbuga za wanyama nzuri na za kuvutia.. Mlima kilimanjaro, n.k
Haya madini na mbuga za wanyama vimegunduliwa leo au jana???? Je vimetufikisha wapi? Alie tuloga alikufa kipindi cha vita ya maji maji
 
NIMEPENDA SANA HIII....NB: Hivi sisi tumeachwa Dunia kwa miaka mingapi? nadhani tuko nyuma zaidi ya karne 2 au zaidi,maaana hivi sasa bado tupo kwenye kuchangia madawati mashuleni
372D230D00000578-3736313-image-a-139_1471101121120.jpg

Baada ya mji wa Dubai kuwa kwenye headline za majengo marefu duniani, hivi karibuni Dubai itazidi kuwa eneo la kuvutia zaidi duniani ambapo zimetolewa picha za muonekano wa Hoteli ya kwanza duniani itakayojengwa Dubai na itakuwa na msitu wa mvua. Hoteli hiyo imepangwa kufunguliwa mwaka 2018 ikiwa na beach ya kutengeneza na miti ambayo itakuwa ikitoa ukungu.

372D0B8800000578-3736313-image-m-133_1471101020741.jpg
372D21D100000578-3736313-image-a-126_1471100997396.jpg
372D230D00000578-3736313-image-a-139_1471101121120.jpg
372D211400000578-3736313-image-a-137_1471101111362.jpg
372D225900000578-3736313-image-a-141_1471101126319.jpg
372E466C00000578-3736313-image-a-135_1471101105116.jpg
372E465000000578-3736313-image-a-127_1471101000441.jpg
372E466000000578-3736313-image-a-132_1471101014316.jpg



NB: Hivi sisi tumeachwa Dunia kwa miaka mingapi? nadhani tuko nyuma zaidi ya karne 2 au zaidi,maaana hivi sasa bado tupo kwenye kuchangia madawati mashuleni[/QUOTE]
 
Hiyo nayo ni point mkuu. Ila Dom napo patajengwa airport kubwa itakahoweza accomodate ndege kubwa kama za Emirates na Qatar airways. Wale waarabu weupe tu hawatushindi.. Wenyewe wana mafuta sisi tuna gas, dhahabu, almas, tanzanite, mbuga za wanyama nzuri na za kuvutia.. Mlima kilimanjaro, n.k

Bado upo kwenye hizi ndoto??
 
Dah sie huku bado tunahangaika na mbu waenezao malaria bila kusahau vifo vya wamaam wakati wakijifungua au utapiamlo mkali kwa watoto wadogo!!
 
Hata tuhamishiwe Dubai Watanzania wooote na wao Waarabu waje huku, tutabakia hapo tulipoikuta Dubai huku wao wakitumia rasilimali zilizopo kuijenga Tanzania yao mpaka Tanzania ikue na kuizidi Dubai huku tukijiuliza tena hivi sisi tupo karne ya ngapi na Dubai yetu embuona Tanzania inavyoongoza kwa majengo marefu duniani. Ulevi wa kisiasa ndio maendeleo yetu, tumebakia kupiga domo na kuwindana ktk lingo za kisiasa nani kasema nini na nani ashughulikiwe. Majizi yanalindana humo kwa humo yakijilimbikizia mali na familia zao bila kujali binadamu wenzao. Elimu imenyimwa mbolea haikui na sio kipaumbele, mitahala ya elimu ni butu sana inazalisha wanaoitwa ****** lakini wapo vyuoni. Dubai haijengwi kwa kutunishiana mishuli baina ya chama tawala na upinzani, haijengwi ktk majukwaa ya siasa wala kwa maneno ya kwenye kanga. Tubakie kuwa watizamaji maana wote tukiwa wajenzi wa miji mikubwa tutashindwa kuheshimiana.
Yaah na huu ndo ukweli mtupu.
 
Ukiangalia historia ya dunia kabla ya Kristo ni kama mambo yamajirudia hasa hapo mashariki ya kati...lakini copy ni copy tuu! Kamwe haiweZi kuwa halisi

Mkuu:
Tumeumbwa kuitiisha dunia.Kuumbwa kwa mwanadamu kwa sura na mfano wa Mungu ni fumbo kubwa. Tekinolijia ya kiwango hiki inapaswa kuwa ni catalyst ya kuwaunganisha wanadamu zaidi.Kwamba tunapoona matokeo kama haya ya akili zetu basi tufurahi na kumsujudu Muumba kwa kutukirimia kupita kiasi namna hiyo.
 
Hiyo nayo ni point mkuu. Ila Dom napo patajengwa airport kubwa itakahoweza accomodate ndege kubwa kama za Emirates na Qatar airways. Wale waarabu weupe tu hawatushindi.. Wenyewe wana mafuta sisi tuna gas, dhahabu, almas, tanzanite, mbuga za wanyama nzuri na za kuvutia.. Mlima kilimanjaro, n.k
Ndo wameshatushinda kwa hayo hayo mafuta.
 
unajua hata sheriaza nchi na msimamo wa viongozi unachangia watu kuogopa kufanya utapel na wizi na rushwa sasa ndugu wawili waliokuwa viongozi wa awali wa Arabic state waliliona hilo na ikawa njia bora ya kuthibiti vtendo hivyo na hatimaye wanaifanya Dubai kuwa nchi yenye kuvutia zaidi duniani
lkn hapa porojo nyingi kila mtu anakuja na lake
 
Siku za mwisho maarifa yataongezeka! Mkiona hayo tamueni ule mwisho u karibu
 
Ni yale yale ya mnara wa Babeli,wanadamu huwa hatujifunzi.Their days are numbered.
http://millardayo.com/dubah45/#respond
372D230D00000578-3736313-image-a-139_1471101121120.jpg

Baada ya mji wa Dubai kuwa kwenye headline za majengo marefu duniani, hivi karibuni Dubai itazidi kuwa eneo la kuvutia zaidi duniani ambapo zimetolewa picha za muonekano wa Hoteli ya kwanza duniani itakayojengwa Dubai na itakuwa na msitu wa mvua. Hoteli hiyo imepangwa kufunguliwa mwaka 2018 ikiwa na beach ya kutengeneza na miti ambayo itakuwa ikitoa ukungu.

372D0B8800000578-3736313-image-m-133_1471101020741.jpg
372D21D100000578-3736313-image-a-126_1471100997396.jpg
372D230D00000578-3736313-image-a-139_1471101121120.jpg
372D211400000578-3736313-image-a-137_1471101111362.jpg
372D225900000578-3736313-image-a-141_1471101126319.jpg
372E466C00000578-3736313-image-a-135_1471101105116.jpg
372E465000000578-3736313-image-a-127_1471101000441.jpg
372E466000000578-3736313-image-a-132_1471101014316.jpg



NB: Hivi sisi tumeachwa Dunia kwa miaka mingapi? nadhani tuko nyuma zaidi ya karne 2 au zaidi,maaana hivi sasa bado tupo kwenye kuchangia madawati mashuleni
 
Hawa jamaa wana jeuri ya chemchem ya mafuta haikauki, ukishindana nao utapotea.
 
http://millardayo.com/dubah45/#respond
372D230D00000578-3736313-image-a-139_1471101121120.jpg

Baada ya mji wa Dubai kuwa kwenye headline za majengo marefu duniani, hivi karibuni Dubai itazidi kuwa eneo la kuvutia zaidi duniani ambapo zimetolewa picha za muonekano wa Hoteli ya kwanza duniani itakayojengwa Dubai na itakuwa na msitu wa mvua. Hoteli hiyo imepangwa kufunguliwa mwaka 2018 ikiwa na beach ya kutengeneza na miti ambayo itakuwa ikitoa ukungu.

372D0B8800000578-3736313-image-m-133_1471101020741.jpg
372D21D100000578-3736313-image-a-126_1471100997396.jpg
372D230D00000578-3736313-image-a-139_1471101121120.jpg
372D211400000578-3736313-image-a-137_1471101111362.jpg
372D225900000578-3736313-image-a-141_1471101126319.jpg
372E466C00000578-3736313-image-a-135_1471101105116.jpg
372E465000000578-3736313-image-a-127_1471101000441.jpg
372E466000000578-3736313-image-a-132_1471101014316.jpg



NB: Hivi sisi tumeachwa Dunia kwa miaka mingapi? nadhani tuko nyuma zaidi ya karne 2 au zaidi,maaana hivi sasa bado tupo kwenye kuchangia madawati mashuleni
Sio kuachwa tu. Ni kwamba hatupo kabisa. Sisi ni ngedere na nyani ndio maana wanatutumia kama watakavyo. Ila ushauri wangu ni endeleeni kumuamini Mungu maana ndiye anayegawa mafungu[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
 
Kwa umoja wetu bila kuogopa tuhamieni tukaijenge Dodoma iwe kama Dubai. Ukiangalia hali ya hewa ya Dodoma ni nzuri zaidi ya Dubai hivyo ipo siku Dodoma itakua kivutio cha utalii na kukuza uchumi wa nchi.
Kwa ujangwa.. Dubai ni jangwa zaidi ya Dom.
ETI EEE
 
Back
Top Bottom