DSTV wana mfumo wa kizamani?


Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined
Apr 10, 2015
Messages
3,110
Likes
2,083
Points
280
Mnondwe

Mnondwe

JF-Expert Member
Joined Apr 10, 2015
3,110 2,083 280
Salamu,kwa miaka nimekuwa nikijiuliza maswali mengi kuhusu mfumo wa hawa jamaa wa kuwasha king'amuzi chao.
Kusoma chaneli kinachukua zaidi ya dakika kumi,ukiwa umeunganishwa na extra view ndiyo balaa kabisa.
Azam na startimes wao ukiwasha tu sekunde kumi unaanza kuona.
Je ni mfumo wa kikoloni au nini wajuzi.
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,103
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,103 280
Ushawahi ona kukiwa na wingu au mvua ikinyesha Dstv inakata mawasiliano kama zilivyo hizo Azam na hao Wachina?
 
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined
Jul 21, 2014
Messages
3,987
Likes
2,262
Points
280
LIKE Niku ADD

LIKE Niku ADD

JF-Expert Member
Joined Jul 21, 2014
3,987 2,262 280
kwa elimu yangu ndogo naamini kuwa; mfumo wa satellite wanaotumia dstv ni wakujihami kila dakika code zinbadilika kutoka makao makuu ili wle wachakachuaji washindwe kufanya yao. pia channels zao ni nyingi na zina jiupdate kila muda kwenye system mfano ule mfumo wa EPG kwenye software yao unafanya decorder ichelewe pia kuwaka
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
6,236
Likes
6,712
Points
280
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
6,236 6,712 280
Ushawahi ona kukiwa na wingu au mvua ikinyesha Dstv inakata mawasiliano kama zilivyo hizo Azam na hao Wachina?
Ndio mvua ikinyesha Dstv inakata inaanza kuscratch scratch mwishoni inaanza kublink namba kwenye interfacew decorder
 
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2012
Messages
8,663
Likes
10,103
Points
280
Frank Wanjiru

Frank Wanjiru

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2012
8,663 10,103 280
Ndio mvua ikinyesha Dstv inakata inaanza kuscratch scratch mwishoni inaanza kublink namba kwenye interfacew decorder
Nina almost miaka7 tangu nianze kutumia Dstv kiukweli sijakumbana na tatizo la kuscratch mvua ikinyesha.
 
bepari la kichaga

bepari la kichaga

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2014
Messages
442
Likes
364
Points
80
Age
25
bepari la kichaga

bepari la kichaga

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2014
442 364 80
Dstv so much more
 
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2008
Messages
1,620
Likes
464
Points
180
MduduWashawasha

MduduWashawasha

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2008
1,620 464 180
Shida zaidi ukiondoa football,news na michezo mingine,vipindi vingine ni program za kizaman kwel kwel
 
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2014
Messages
5,049
Likes
3,834
Points
280
Age
28
Kete Ngumu

Kete Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2014
5,049 3,834 280
Natafuta wale wataalamu wa kuongeza chanel ktk decoda bila kujali wanaiba au halali
 
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2013
Messages
3,310
Likes
1,618
Points
280
M

MWANAKA

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2013
3,310 1,618 280
Bado nalia na bei zao tu mambo mengine nawakubali sana sijawahi juta kuwa nao
 
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2006
Messages
12,270
Likes
4,908
Points
280
MWALLA

MWALLA

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2006
12,270 4,908 280
Ushawahi ona kukiwa na wingu au mvua ikinyesha Dstv inakata mawasiliano kama zilivyo hizo Azam na hao Wachina?
Me natumia Hd dstv huku mvua ikimwaga nazima nawasha azam iko safi 100%
Inapendeza sana
 

Forum statistics

Threads 1,239,125
Members 476,369
Posts 29,343,429