DSTV wameingia mtaani, Startimes na wengine jiandaeni kisaikolojia

DSTV wameingia mtaani, Startimes na wengine jiandaeni kisaikolojia

azam baba popote ulipo please pigana na dstv umshinde huu ni wakati wako sasa we need you so much, fanyeni mtupe premium bundle with affordable price kwa mtz yeyote. Tido/bakhresa do something aseeh mult choice hawawawezi 80% mi naamin hamjaamua tu mnamchora mkaburu kwanza.
 
Naona unajitahidi kutangaza biashara hahaa eti vijana wamemwagwa mtaani Lol...si useme tuu kama ni nyie mnaouza tukupongeze?
 
Unaongelea watanzania wa daraja gani hadi kuiona Tsh.69900 ndogo?
Kama ni sisi tunaotaka local channels za bure basi nao Dstv wajiandae kisaikolojia.
Hahaaaaaaa kuna watu wanaving'amuzi vya azam kifurushi bei ndogo 18,000 kwa mwez unakuta inapita hata miez hawanunui vyuma vimekaza sembuse 69000
 
Kama umetumia mwaka wa saba sasa.kuwa mkweli kuhusu supersports ulikuwa uwezi kula zote kwa 69900.. bei ilikuwa ni 192000.imeshuka mwaka jana tu tena baada ya watu wengi kuanza kufunga canal sport.
Hii canal sport bei zao zikoje na inapatikanaje
 
Tena kwa 69900 unaona super sport zote na maximo,c tangazo natumia dstv huu mwaka wa saba
Eti naona supersport zoote! thubutuu! kwa kifurushi cha bomba?! 19000 mbona kila mtu angekuwa nacho!
 
Mi nimeongelea daraja langu kwan mwanzo ili nipate hizo chanel zote nilikua nalipa 222500 sasa wameshuka kwa Chanel zilezile wanachaji kwa tshs 69900,nna kila sabab za kuwapa big up,afu ishu za Chanel za buree wakiamua utakimbia we maana wanachanel had zingine zinakutu,swali je hata wakiruhusu za bure una king'umuz chao???
wameanza lini kuonesha chaneli zote kwa 69900? acha kudanganya watu, niko nao hawa watu miaka 8 sasa!
 
Hapa mjadala wenu wote mwisho wake ni kumnufaisha mtu fulani bepari I HATE PAY TV to death!Najifundisha kutumia SAT INTELSAT NA wengine kwenye madish yote ya sattelite Kunazo FTA CHANELS nyingi tu ambazo ndipo vinģamuzi hivi vinazichukua huko na kulipisha watu.Channels zinaruka kwenye satelite kibao ni utaalamu wako tu kuzihunt upo uzi humu jamaa wafundishana haya mambo ya sattelite dishes Dstv ninayo mwisho wa kutumia ni mwaka huu siwezi kutajirisha watu Hata umeme tunawatajirisha TANESKO aliyeanzisha sattelite na umeme hakuwa na Lengo la Kulipisha watu Hata tesla nae hakutaka kulipisha kwa mita ni ubepari ulileta kulipishana
[HASHTAG]#FREE[/HASHTAG] TO AIR TV#FREE ENERGY#
 
Kama hujui kaa kimya 69900 unapata mpaka supersports 3 mechi zote za epl na la liga unacheki live kasoro uefa champions leageu
Tena huyo analeta ubishi wakat supersport anaangalia kwenye vibanda umiza
 
Kama DSTV ni wajanja, mbona wanawazuia wengine kuonesha EPL. Wawape waone kama AZAM na STARTIMES watashindwa. Hapo ndipo kutakuwa na fair game.

DSTV wanalipa £160m za kuonesha Epl kwa Africa chini ya jangwa la Sahara. Wao ndio wameshinda hiyo tenda, kama Azam wanataka kuonesha wanatakiwa kushinda tenda ya kuonesha hizo mechi.
£160m ni zaidi ya bilioni 300 za kibongo, je Azam wataweza kushinda hiyo tenda?
 
Hebu tuwekee hio bei ya Premium SA tulinganishe na Azam.
Ukiwa Hapa Lagos Nigeria dstv premium unalipia naira 13000 ukileta kwa zetu za madafu ni kama tsh 80000. Mkuu huoni na ss watanzania tungefanyiwa hiyo bei ya kati ya 80000 hadi 70000 wengi tungeweka majumbani na kulipia premium, alafu hata Muuza mikate angeliona soko gumu. All in all nipo zangu online naangalia Golden state vs NYK burudaaan haina haja ya kulipa 224000 karibu
 
Ukiwa Hapa Lagos Nigeria dstv premium unalipia naira 13000 ukileta kwa zetu za madafu ni kama tsh 80000. Mkuu huoni na ss watanzania tungefanyiwa hiyo bei ya kati ya 80000 hadi 70000 wengi tungeweka majumbani na kulipia premium, alafu hata Muuza mikate angeliona soko gumu. All in all nipo zangu online naangalia Golden state vs NYK burudaaan haina haja ya kulipa 224000 karibu
Hio kuangalia games online kwa internet ya Bongo nishaacha, usumbufu tu.
 
Hio kuangalia games online kwa internet ya Bongo nishaacha, usumbufu tu.
Yaah online inaboa sana. Sema dar maisha tait kulipia dstv alafu huwezi kwenda kibandani au club alfajiri kuangalia NBA. Ila nikiwaga mkoa naenjoy cable ya bein sport Kwa buku teni.
 
Yaah online inaboa sana. Sema dar maisha tait kulipia dstv alafu huwezi kwenda kibandani au club alfajiri kuangalia NBA. Ila nikiwaga mkoa naenjoy cable ya bein sport Kwa buku teni.
DSTV sasa hivi kasoro yao ndio hio kupoteza NBA.
 
kununua ni bei poa, tatizo kulipia kwa mwezi vina gharama sana. kwetu sisi tunaorudi night na kutoka asbh kila siku tofauti na wekeend unajikuta umewasha tv mara tatu kwa wiki, mara ukikaa kidogo mwezi umekata na kifurushi kimeisha unatakiwa ulipie tena, ni hasara tupu. wacha nibanane huku star-times
Solution hapo ni Pay Per View (PPV) mwaka jana nilisikia wanataka waanzishe hii kitu Nigeria sikufuatilia kama walifanikisha ki kweli kabisa inabidi watufikilie na sisi katika hili wailete hiyo huduma na huku Tanzania maana unaweza lipia package kubwa halafu kwa mwezi ukajikuta utatumia hata masaa 12 kuangalia tv hapo si utakuwa unafanya kazi ya kumtajirisha mtu tuu.
 
Back
Top Bottom