DSTV wameingia mtaani, Startimes na wengine jiandaeni kisaikolojia

DSTV wameingia mtaani, Startimes na wengine jiandaeni kisaikolojia

Ndiyo mkuu.. Ila ukiwapata wale wa mtaani promotion ni elfu 69 kila kitu.. Ila ukienda ofisini kwao ni 79 kila kitu
Pamoja sana kiongozi..nilikuwa najiuliza ninunue ipi kati ya Azam au Continental ila nahisi hiki kitanifaa zaidi.
 
Tena kwa 69900 unaona super sport zote na maximo,c tangazo natumia dstv huu mwaka wa saba
Hicho utaona baadhi ya channel za Supersport, na siku mechi zikiwa nyingi ndiyo unaweza kuona hata EPL. Ila kizuri zaidi ni cha Tshs 109,000/= kwa mwezi, hapo anaweza ona big matches za ligi mashuhuri zote na pia nafikiri ni affordable kwa walio wengi wapenda michezo. Pia ni bora ukisubscribe mwaka mzima kuna offer na zawadi hutolewa. Sijutii kuwa na DSTV, binafsi ninenjoy na michezo na watoto wanaenjoy cartoons kwa muda wao.
 
acha uo


acha ujinga na uongo huku kuna watu wenye akili alaaaah.... 69900 unaona supersport zote???? au ndo ugeni wa dstv?? unapata supersport 1,2,5????
Unaona Supersports zote, yaani SS1, SS2, SS3, SS4, SS5, SS6, SS7, SS8, SS9, SS10. Pia unaona S1 Maximo na S2 Maximo ambazo ni sawa na SS11 na SS12.
IMG-20180123-WA0048.jpg


4c5c27a6a1aab04b5332e29b0020ff17.jpg


2660c9b2cdc1e3593bac68b88fc44ab7.jpg
 
Wimi iliyopita nlikuwa napita sehemu nikawaona vijana wao wanauza hivi ving'amuzi nikasema ngoja na mm nijilipue!

Aisee..nmejionea huruma sana kwa hela yangu niliyoipoteza kuwapa startimes kwa muda wa miaka 2! Hawa dstv hakuna wakumlingamisha nae kwa hapa bongo, yani unaona hela yako inaenda kihalali.

Sasa kila kona nikipita naona vijana wamemwagwa kama njugu wanauza visimbuzi vya dstv, watu wananunua kwa wingi kwelikweli.
Dstv ni mpira tuu.narudia tena ni mpira tu .kama wewe ni mpenzi wa movie,mziki,tamthilia,mieleka achana na dstv kabisaaa local channels hazipo zote wala radio
 
Dstv ni mpira tuu.narudia tena ni mpira tu .kama wewe ni mpenzi wa movie,mziki,tamthilia,mieleka achana na dstv kabisaaa local channels hazipo zote wala radio
Wewe mkuu bwana endelea tu na hiyo azam yako..

Hivi local chanel ukishapata itv, tbc, chan ten, clouds, star tv na etv unataka nini tena?

Kwa upande wa movie kuna chanel kibao tu za movie
 
Bila shaka nawe ni miongoni mwa vijana wao mjomba mana hizo promo co za nchi hii.
 
Mi nigonga cha elfu 19 ligi ya uingreza kama kawa ss3 ss4 ss10,la liga ss7 na zingine sijui kama ni promo ya sikukuuu..!!
 
sijui ilikuwaje ila nililipa 20K nikawa ninapata supersport 3, 4,7,8....sijui what went wrong kwa upande wao
Siku hz wanatoa ofa ya wiki moja kuona chanel ss3 na maximo ukilipia 19elfu kwa wakati.Baada ya wk kuisha,unabak na chanel halali kwako ss 4,7,8,9,10 na chanel No.200 na makorokocho mengne kbao
 
limbende HAHAHA MKUU NI KWELI WABONGO WANAPENDA KUUMIA KWA KUPENDA VYA BWERERE.. DSTV UKICHEK MPIRA, KAMA UPO UWANJANI VILE, TENA UKIWA NA FLAT SCREEN NZURI MBONA RAHA..
 
Back
Top Bottom