limbende
JF-Expert Member
- May 14, 2013
- 1,038
- 621
Dstv ndo mpangojambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Hiyo kampuni inakuja lini?
Unajua Dstv wana haki ya kuonyesha EPL mpk lini kwa ukanda huu wa Afrika Mashariki?
Dstv ndo mpangojambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Hiyo kampuni inakuja lini?
Unajua Dstv wana haki ya kuonyesha EPL mpk lini kwa ukanda huu wa Afrika Mashariki?
Ivi mpaka lini vile?jambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Hiyo kampuni inakuja lini?
Unajua Dstv wana haki ya kuonyesha EPL mpk lini kwa ukanda huu wa Afrika Mashariki?
2021Ivi mpaka lini vile?
69,000 + LUKU + MAJI + KODI YA NYUMBA + CHAKULA N.KMtanzania wa KAWAIDA, sio masikini sio tajiri hawezi kushindwa(akiamua) kulipa 69,000=2300/siku.
Kupanga ni kuchagua si lazima kua na king'amuzi cha dstv Kwan zuku za buku nne zipo,usiharibu biashara za watu69,000 + LUKU + MAJI + KODI YA NYUMBA + CHAKULA N.K
Unapoizungumzia hiyo pesa 'as a single digit' inaonekana ndogo ila ukijumlisha na matumizi mengine ya lazima kwa mwezi, hiyo pesa bado Mtanzania wa KAWAIDA haiwezi.
So far Kwese anaonesha EPLjambo usilolijua ni sawa na usiku wa giza. Hiyo kampuni inakuja lini?
Unajua Dstv wana haki ya kuonyesha EPL mpk lini kwa ukanda huu wa Afrika Mashariki?
Biashara imeharibiwaje hapo..?Kupanga ni kuchagua si lazima kua na king'amuzi cha dstv Kwan zuku za buku nne zipo,usiharibu biashara za watu
Thubutu!!So far Kwese anaonesha EPL
So far Kwese anaonesha EPL