limbende
JF-Expert Member
- May 14, 2013
- 1,038
- 621
Karibu ufurahie maishaPoa mkuu
Karibu ufurahie maishaPoa mkuu
[emoji23] [emoji23]Wee nae wakuwaita wakuu huwaoni
Bei inategemea na aina ya king'amuzi utakachohitaji aimin kuna aina tofauti za decoder.Nakumbuka kuna mwaka viliuzwa kwa bei ya promotion ya sh. 39000/- , dogo akakipapatikia kikaja kumshinda kwenye bei za vifurushi. Sasa hivi Yuko na azam.
Ndio.acha uo
acha ujinga na uongo huku kuna watu wenye akili alaaaah.... 69900 unaona supersport zote???? au ndo ugeni wa dstv?? unapata supersport 1,2,5????
sijui ilikuwaje ila nililipa 20K nikawa ninapata supersport 3, 4,7,8....sijui what went wrong kwa upande waoWanauza kiac gani complete na je kifurushi gan naweza kuangalia European football kwa bei nafuu
Kwahiyo kuna decoder zenye vifurushi vya bei nafuu kwa Chanel zile zile ambazo decoder zingine ni ghali?Bei inategemea na aina ya king'amuzi utakachohitaji aimin kuna aina tofauti za decoder.
1K sawa na Tshs ngapsijui ilikuwaje ila nililipa 20K nikawa ninapata supersport 3, 4,7,8....sijui what went wrong kwa upande wao
Tsh. 1,000/= nadhani kulikuwa na shida ndio maana1K sawa na Tshs ngap
Hapa c malipo ya mwezi Bali decoder zao zinatofautiana kiuwezo katk functions tofautKwahiyo kuna decoder zenye vifurushi vya bei nafuu kwa Chanel zile zile ambazo decoder zingine ni ghali?
Chaneli itakayo onesha hilo kombe utailipia kwa elfu 50 startimesStartimes ndio wamepewa exclusive right kuonesha kombe la dunia.
StarTimes acquires broadcast rights for 2018 Fifa World Cup | Goal.com
Aisee!!!mkuu hiyo bei ni pamoja na dish au?Elfu 69 mkuu.. Kifurushi cha chini ni elfu 19 unapata chanel 80,