Dstv offer zenu zinatuchanganya


RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,122
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,122 2,000
Moja kutoka DSTV
Lipa kabla kifurushi chako hakijaisha utapata siku saba bure s1,2,5,6,7 kwa etc siku saba

Ingine from from Multichoice
Lipa kabla kifurushi chako ( compact) hakijaisha upate Compact Plus bure kwa siku 30.

Sasa hapo napata offer ipi?
screenshot_20190516-173854-png.1099473
screenshot_20190516-173839-png.1099474


Cc DStv Tanzania
 
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2010
Messages
35,122
Points
2,000
RRONDO

RRONDO

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2010
35,122 2,000
Nadhani umekuwa ukinunua vifurushi tofauti tofauti that's why the messages keep changing. Huwa nalipia Compact na nilitumiwa message ya kulipa kabla wanipe Compact Plus, I paid and was able to watch UEFA semis.
Tangu nimeanza ni Compact tu sijawahi kubadili kifurushi. Hii ni mara ya pili wananichanhanya
 
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
875
Points
1,000
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
875 1,000
Ofa za DStv hazieleweki nyingine zinaenda kimya kimya hawasemi. Binafsi kwa miezi 6 nimekua nalipia Compact Plus kumbe kuna offer wamenipa ya kuona channels za Premium ajabu hawakunitaarifu.
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
19,086
Points
2,000
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
19,086 2,000
Ofa za DStv hazieleweki nyingine zinaenda kimya kimya hawasemi. Binafsi kwa miezi 6 nimekua nalipia Compact Plus kumbe kuna offer wamenipa ya kuona channels za Premium ajabu hawakunitaarifu.
Kwani si unatakiwa uzipate tu? Au walitakiwa wakutumie SMS?
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
8,036
Points
2,000
Age
26
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
8,036 2,000
Ofa za DStv hazieleweki nyingine zinaenda kimya kimya hawasemi. Binafsi kwa miezi 6 nimekua nalipia Compact Plus kumbe kuna offer wamenipa ya kuona channels za Premium ajabu hawakunitaarifu.
Hata Mimi nilikuta hivo, sasa hiv nikilipa natest channel za premium ,
 
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2018
Messages
875
Points
1,000
Enlightenment

Enlightenment

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2018
875 1,000
Azam Anakwenda Kuwafungashia Virago
Startimes, Dstv Hawana Tena Chao,
Mara Local Channels Zitakapoanza Kuonyeshwa
Mkuu kuwa serious japo kidogo, hao Azam bado sana kuifikia DStv. Wamiliki wa ving'amuzi wa ndani wajifunze kupitia DStv japo itachukua muda ila wana mengi ya kujifunza.
 
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined
Jan 11, 2014
Messages
917
Points
1,000
RugambwaYT

RugambwaYT

Verified Member
Joined Jan 11, 2014
917 1,000
Tangu nimeanza ni Compact tu sijawahi kubadili kifurushi. Hii ni mara ya pili wananichanhanya
Nakuunga mkono. Mie walinipa Compact plus mwezi mmoja, baada ya hapo ni hizo za siku 7 halafu wanasema nilipie compact plus wanipe premium mwezi mmoja.

Kuna wakati msg za gharama za packages zinabadilika. Compact wanasema Tsh 69k, mara Tsh 68,333 mara Tsh 65k, basi tabu tupu.
 

Forum statistics

Threads 1,294,399
Members 497,915
Posts 31,174,714
Top