Dstv Kuonesha Championship, Carabao Cup....

Dstv Kuonesha Championship, Carabao Cup....

Wakati wengi wakiwa na mategemeo ya Azam kuonesha EPL siku zijazo hawa jamaa wa DSTV wanazidi kukaba kila angle, sasa hivi wamechukua Champioship football, hili ni daraja la chini ya EPL. Mshindi wa kwanza na wa pili wanapanda Premier League huku mshindi wa tatu,nne,tano na sita wanagombea nafasi moja ya kupanda EPL pia.

Kwa kifupi Championship kuna mpira wa kasi na ushindani wa hali ya juu. Sisi wapenzi wa mpira sasa itakuwa hakuna kuzima TV
sawa wakala, legezeni na malipo basi 200000 kwa mwezi mshahara wa mtu huo
 
TFF hawatakubali mpa DSTV rights
Azam watalobby maana wakiitoa tu Azam TV itakufa
Lazima tv za ndani zilindwe hasa kwa hii local football league.
 
Wakati wengi wakiwa na mategemeo ya Azam kuonesha EPL siku zijazo hawa jamaa wa DSTV wanazidi kukaba kila angle, sasa hivi wamechukua Champioship football, hili ni daraja la chini ya EPL. Mshindi wa kwanza na wa pili wanapanda Premier League huku mshindi wa tatu,nne,tano na sita wanagombea nafasi moja ya kupanda EPL pia.

Kwa kifupi Championship kuna mpira wa kasi na ushindani wa hali ya juu. Sisi wapenzi wa mpira sasa itakuwa hakuna kuzima TV. Itaoneshwa SS10
Bora nikose kula ila sio Dstv budaa
 
Hata kama una Azam au kisimbuzi chochote unaweza kuangalia Championship (EFL) kupitia FOX SPORTS 1&2.
.
Msitishike wadau DSTV tupa kule hilo nunua weka sehemu ya biashara not home, bei ya kifurushi inazidi bei ya kukinunua chenyewe ujinga gani huo
Na kweli mkuu, unajua sijawahi kufikiria kwamba bei ya kulipia kwa mwezi mmoja DSTV inazidi bei ya king'amuzi? Kumbe wanaweza kugawa visimbusi vyao bure kwa wateja na bado wakapata faida!!
 
Back
Top Bottom