DSM CCM wana madiwani wangapi na UKAWA wangapi?

juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2015
Messages
4,593
Points
2,000
juvenile davis

juvenile davis

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2015
4,593 2,000
Wanajamvi habari zenu,Mungu awe nanyi.

Naomba mwenye majibu anisaidie tafadhari,hivi kwa hapa jijini DSM mgawanyo wa madiwani upoje? Ningependa kujua hivi kuna jumla ya madiwani wangapi?

Je, CCM wamepata wangapj na UKAWA wamepata wangapi? Vyama vingne sina shida ya kujua maana nina uhakika hawajapata hata mmoja.
 
T

tufe

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
750
Points
195
T

tufe

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
750 195
Sikia mkuu UKAWA wamewapita ccm kama kwa madiwani 20+ hivi. Usiwe na hofu jiji lipo chini ya UKAWA.
 
P

putin v

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
649
Points
195
P

putin v

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
649 195
Sikia mkuu UKAWA wamewapita ccm kama kwa madiwani 20+ hivi. Usiwe na hofu jiji lipo chini ya UKAWA.
Jiji lipo UKAWA but DOLA na NCHI ni MALI ya CCM!!!!
 
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined
Jul 11, 2015
Messages
4,751
Points
2,000
K

kigogo warioba

JF-Expert Member
Joined Jul 11, 2015
4,751 2,000
unataka ya dar tu, kwanin mbona kama yamepitwa na wakati au
 
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Messages
2,177
Points
2,000
Babu JP

Babu JP

JF-Expert Member
Joined Aug 5, 2015
2,177 2,000
Dar karibia halmashaur zote zitaendeshwa na ukawa
Mikoani huko wamejifanya wameichagua ccm tuwaache waendelee kula vumbi huku rushwa ikizid kuongezeka
 
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2015
Messages
7,776
Points
2,000
tang'ana

tang'ana

JF-Expert Member
Joined Apr 3, 2015
7,776 2,000
Ccm wana madiwani 200+,ukawa wana 10+
 
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2011
Messages
884
Points
250
cjilo

cjilo

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2011
884 250
Wanajamvi habari zenu,Mungu awe nanyi.

Naomba mwenye majibu anisaidie tafadhari,hivi kwa hapa jijini DSM mgawanyo wa madiwani upoje? Ningependa kujua hivi kuna jumla ya madiwani wangapi?

Je, CCM wamepata wangapj na UKAWA wamepata wangapi? Vyama vingne sina shida ya kujua maana nina uhakika hawajapata hata mmoja.
WILAYA YA KINONDONI


Jimbo la UBUNGO - Chadema
Jumla ya kata 8.
Chadema kata 5
CUF kata 1
CCM kata 2


Jimbo la KIBAMBA-Chadema
Jumla ya kata 6.
Chadema kata 5
CCM kata 1


Jimbo la KAWE - Chadema
Jumla ya kata 10.
Chadema kata 5
CCM kata 5


Jimbo la KINONDONI - CUF
Jumla ya kata 10.
Chadema kata 3
CUF kata 3
CCM kata 4


WILAYA YA ILALA


Jimbo la SEGEREA - CCM
Jumla ya kata 13.
Chadema kata 8
CUF kata 5


Jimbo la UKONGA - Chadema
Jumla ya kata 13.
Chadema kata 7
CCM kata 6


Jimbo la ILALA - CCM
Jumla ya kata 10
Chadema kata 2
CUF kata 2
CCM kata 6


WILAYA YA TEMEKE


Jimbo la KIGAMBONI - CCM
Jumla ya kata 9.
Chadema kata 2
CUF kata 2
CCM kata 5


Jimbo la MBAGALA - CCM
Jumla ya kata 10.
Chadema 1
CUF kata 2
CCM kata 7


Jimbo la TEMEKE - CUF
Jumla ya kata 11.
Chadema kata 1
CUF kata 4
CCM kata 6


Kwa mchanganuo huo hapo juu Muungano wa ukawa una nafasi kubwa ya kuwa na Meya wa JIJI la Dar es salaam na manaibu meya, pia
Manispaa za Kinondoni na Ilala zote
Zitakuwa na mameya wa 2 na manaibu meya wote kutoka UKAWA isipokuwa Wilaya ya Temeke tu ambapo huko ccm wamezidi.
 
P

putin v

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2014
Messages
649
Points
195
P

putin v

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2014
649 195
Dola na nchi ni mali ya watanzania. FISI MKUMBWA WE!!
OOps up! Kumbe unajua eehh....kuanzia leo usirudi nyuma.... na naomba wana jamii forum tumtoe TUFE katika kundi la MANYUMBU...huyu anaonesha KUJITAMBUA!!!
 
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2015
Messages
19,478
Points
2,000
Barbarosa

Barbarosa

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2015
19,478 2,000
Wanajamvi habari zenu,Mungu awe nanyi.

Naomba mwenye majibu anisaidie tafadhari,hivi kwa hapa jijini DSM mgawanyo wa madiwani upoje? Ningependa kujua hivi kuna jumla ya madiwani wangapi?

Je, CCM wamepata wangapj na UKAWA wamepata wangapi? Vyama vingne sina shida ya kujua maana nina uhakika hawajapata hata mmoja.

Haijalishi, Raisi wa Mkoa wa Dar ni Mkuu wa Mkoa wa Dar ambaye huteuliwa na Raisi wa JMTZ moja kwa moja, Raisi wa Wilaya za Dar ni Mkuu wa Wilaya ambaye huteuliwa na Raisi wa JMTZ moja kwa moja hawo madiwani hawana meno9 yoyote yale!
 
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2012
Messages
11,918
Points
2,000
Mystery

Mystery

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2012
11,918 2,000
Wanajamvi habari zenu,Mungu awe nanyi.

Naomba mwenye majibu anisaidie tafadhari,hivi kwa hapa jijini DSM mgawanyo wa madiwani upoje? Ningependa kujua hivi kuna jumla ya madiwani wangapi?

Je, CCM wamepata wangapj na UKAWA wamepata wangapi? Vyama vingne sina shida ya kujua maana nina uhakika hawajapata hata mmoja.
Ninavyofahamu mimi Jiji la Dar, Madiwani wa Ukawa 53, CCM 38.
Jiji la Tanga, Madiwani wa Ukawa (CUF) wapo 16, CCM wana 11. Jiji la Arusha ndiyo funga kazi, Madiwani wa Ukawa(Chadema) wapo 24, CCM wameambulia diwani 1, Jiji la Mbeya Ukawa( Chadema) wana madiwani 18, CCM wana 6. Mji wa Moshi Ukawa (Chadema) wana madiwani 18 na CCM wameambulia 3, Mji wa Iringa Ukawa(Chadema) 14 na CCM wana madiwani 4.
Kwa hiyo ingawa CCM inatamba kuwa imeshinda, lakini kiuhalisia imeshinda 'maporini' na kwenye miji mikubwa na yenye uwezo mkubwa kiuchumi almost yote ipo chini ya Ukawa except Jiji la Mwanza ambalo ni home city kwao Magufuli.
 
Joseph Mshinga

Joseph Mshinga

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2014
Messages
232
Points
195
Joseph Mshinga

Joseph Mshinga

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2014
232 195
WILAYA YA KINONDONI


Jimbo la UBUNGO - Chadema
Jumla ya kata 8.
Chadema kata 5
CUF kata 1
CCM kata 2


Jimbo la KIBAMBA-Chadema
Jumla ya kata 6.
Chadema kata 5
CCM kata 1


Jimbo la KAWE - Chadema
Jumla ya kata 10.
Chadema kata 5
CCM kata 5


Jimbo la KINONDONI - CUF
Jumla ya kata 10.
Chadema kata 3
CUF kata 3
CCM kata 4


WILAYA YA ILALA


Jimbo la SEGEREA - CCM
Jumla ya kata 13.
Chadema kata 8
CUF kata 5


Jimbo la UKONGA - Chadema
Jumla ya kata 13.
Chadema kata 7
CCM kata 6


Jimbo la ILALA - CCM
Jumla ya kata 10
Chadema kata 2
CUF kata 2
CCM kata 6


WILAYA YA TEMEKE


Jimbo la KIGAMBONI - CCM
Jumla ya kata 9.
Chadema kata 2
CUF kata 2
CCM kata 5


Jimbo la MBAGALA - CCM
Jumla ya kata 10.
Chadema 1
CUF kata 2
CCM kata 7


Jimbo la TEMEKE - CUF
Jumla ya kata 11.
Chadema kata 1
CUF kata 4
CCM kata 6


Kwa mchanganuo huo hapo juu Muungano wa ukawa una nafasi kubwa ya kuwa na Meya wa JIJI la Dar es salaam na manaibu meya, pia
Manispaa za Kinondoni na Ilala zote
Zitakuwa na mameya wa 2 na manaibu meya wote kutoka UKAWA isipokuwa Wilaya ya Temeke tu ambapo huko ccm wamezidi.
Kibamba umedanganya.
kata zipo sita.

CHADEMA KATA 6
CCM KATA 0
 
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2015
Messages
1,079
Points
2,000
J

Jua usiyoyajua

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2015
1,079 2,000
What we need is step forward and not number of ward leaders and members of parliament one party has won. Every one should work hard for the people to make the changes.
 

Forum statistics

Threads 1,335,211
Members 512,271
Posts 32,499,229
Top