DSM CCM wana madiwani wangapi na UKAWA wangapi?

nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
1,557
Points
2,000
nditolo

nditolo

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
1,557 2,000
Jiji la Mbeya lina kata 36....
Chadema wana kata 26,Ccm wana kata 9 kata moja haikufanya uchaguzi
Yes Uyole haikufanya uchaguzi na obvious itaenda CDM. CCM waachie usukumani huko.
 
sagai532

sagai532

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2015
Messages
1,151
Points
2,000
sagai532

sagai532

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2015
1,151 2,000
Ninavyofahamu mimi Jiji la Dar, Madiwani wa Ukawa 53, CCM 38.
Jiji la Tanga, Madiwani wa Ukawa (CUF) wapo 16, CCM wana 11. Jiji la Arusha ndiyo funga kazi, Madiwani wa Ukawa(Chadema) wapo 24, CCM wameambulia diwani 1, Jiji la Mbeya Ukawa( Chadema) wana madiwani 18, CCM wana 6. Mji wa Moshi Ukawa (Chadema) wana madiwani 18 na CCM wameambulia 3, Mji wa Iringa Ukawa(Chadema) 14 na CCM wana madiwani 4.
Kwa hiyo ingawa CCM inatamba kuwa imeshinda, lakini kiuhalisia imeshinda 'maporini' na kwenye miji mikubwa na yenye uwezo mkubwa kiuchumi almost yote ipo chini ya Ukawa except Jiji la Mwanza ambalo ni home city kwao Magufuli.
Dah mkuu inauma mwanza kukosekana kuwemo katika majiji au halmashauri zitakazo kuwa chini ya ukawa
 
S

SautiYaMnyonge

Senior Member
Joined
May 13, 2018
Messages
155
Points
250
S

SautiYaMnyonge

Senior Member
Joined May 13, 2018
155 250
Dar karibia halmashaur zote zitaendeshwa na ukawa
Mikoani huko wamejifanya wameichagua ccm tuwaache waendelee kula vumbi huku rushwa ikizid kuongezeka
Ubungo pekee ndio chadema.... Tmk CCM, Ilala CCM, Kinondoni CCM na Kigamboni CCM.... Meya wa Jiji yupo kwa hisani ya CCM tu
 

Forum statistics

Threads 1,335,211
Members 512,271
Posts 32,499,229
Top